ผู้เขียน หัวข้อ: นักสักยันต์รุ่นกระเตาะ... ขอท่านเพียง 1 ยันต์ ..ที่ว่าแจ๋วทางเมตตามหาเสน่ห์...  (อ่าน 5802 ครั้ง)

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
เมื่อแผลเดิมหายคัน... :052:? ความปรารถนาอันแรงกล้า... ในการเดินสายสัก ก็เริ่มเข้ามาแทนที่... :032:
( :073: เหตุใด... เธอจึงมีอาการประหลาดเช่นนี้ มิอาจทราบได้ :069: .. โอยๆ )

ในเวบบอร์ดนี้... มีกูรูผู้รู้มากประสบการณ์มากมาย...
ทุกคนล้วนมาจากพื้นฐานความศรัทธาเดียวกัน...แต่มีความแตกต่าง ตามความปารถนาในใจเป็นคนๆ ไป....
ดังนั้น ความเหมือนที่แตกต่างนั้น อาจจะนำพาให้? :090:"นักสักยันต์รุ่นกระเตาะ"? :090: ได้แนวทางการสักที่แจ่มขึ้นกว่าเดิมจากบอร์ดนี้....

:086:จึงขอเรียนให้ท่าน ช่วย "แนะนำยันต์ทางเมตตามหาเสน่ห์ เพียงคนละ 1 ยันต์"? ที่ท่านได้เคยสักมาแล้ว ย้ำ ยันต์เดียวเท่านั้นที่อยากแนะนำ (พร้อมทั้งแชร์ประสบการณ์ที่บังเกิดขึ้น หรือความคิดเห็นส่วนตัวพอสังเขป หากเป็นเป็นได้) ให้แก่ผู้เธอผู้นี้ด้วย!!! เผื่อบางทีความคิดเห็นท่านจะเป็นประโยชน์กับคนรุ่นใหม่ที่กำลังจะปรารถนาจะโดนเข็ม ในวันที่ 12 สิงหานี้ก็ได้ค่า :025:

จะรอคอยด้วยใจระทึก!!

โชว returned...
หญิงไร้คนรัก :009: ความผิดหวังห้อมล้อม? :007:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ส.ค. 2550, 11:56:20 โดย cho..play girl กลับใจ »

cho presley       

ออฟไลน์ ผู้ชนะสิบทิศ

• สัตตมะ
  • **
  • วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า ไม่ใช่ ( ขี้ ) ข้าปากของใคร
    • MSN Messenger - jokekajee@hotmail.com
    • อีเมล
ขอยันต์ นะ ครับ แน่นอนเห็นผล ( นะจ๊ะทิร้าก ก ก ) 55 เรื่องจิงนะ ไม่เชื่อถามหลวงเพ่ดูได้ นะตัวเดวเท่านั้น
ว.พิชัยรัตน์

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ผมเคยถามเหมือนกันครับ คำถามนี้..
ใครไม่รุ้ตอบผมว่า..

น้องต้องขอ......ยันโครม......  ผมเลยไม่กล้าถามอีก...

แต่แนะนำ คุณ Cho   จิ้งจก.. ครับ   :100:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

ออฟไลน์ Oat

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :004: :004: :004:
ผมรู้ว่าคุณ เพล์เกิล กลับใจน่ะ ไม่ค่อยชอบจิ้งจก :007:
ผมแนะนำนะครับ ยันต์พุฒซ้อน ครับ ลงเป็นนะหน้าทอง ตรงกลางหน้าผากไปเลย
และยันต์นี้ก็เป็นอีกยันต์นึงที่ หลวงพ่อเปิ่นใช้ลงนะหน้าทอง ลองดูละกันนะขอรับ :015:

แต่........ยันโครม.........นี่ใครช่างกล้าเล่นกับผู้ใหญ่บ้านๆ เราหว่า :043: :043:

• นวมะ
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
เออ ใครกล้าเล่นอ่ะ ..... แย่เนาะ!!  :043:  :043:  :043:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
หงษ์ก็สักแล้ว กวางก็สักแล้ว...

...ก็เหลือแต่พุดซ้อน กะจิ้งจกแหละพี่โชว์....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
จิ้งจกสะดุ้งปี้คับบ ชัวว์ 555+

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
จิ้งจกสะดุ้งปี้คับบ ชัวว์ 555+
ต้องสามตัวด้วยนะครับ... :095: ถึงจะดี.. :053:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ## chantra ##

• ศิษย์ยังคงเป็นศิษย์
  • สัตตมะ
  • **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ส.ค. 2550, 05:57:07 โดย _- aoy -_ »

AOY  RCP   [bgcolor=#FF2700][shake]ราชาปลั๊กไฟ[/shake][/bgcolor]

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
จิ้งจก ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ cvet04

• ตติยะ
  • ทำจิตใจให้บริสุทธิ์ก่อนมาวัดด้วยนะจ๊ะ
    • MSN Messenger - aom_cc35@hotmail.com
แนะนำพุดซ้อนละกันนะ แหล่มนะ :095:   แต่ว่า จะมีเสน่ห์ไปทำไมอีกล่ะครับ แค่นี้หนุ่มก้อติดพรึ่บแล้ว หุๆ :006:   
ออมเอง

ออฟไลน์ `ตาเอส`วัดสิงห์

• จตุตถะ
  • วันนี้คือวันดี แต่พรุ่งนี้ต้องดีกว่า
    • MSN Messenger - gongjone01@hotmail.com
    • ฟังเพลงกันนะครับ
    • อีเมล
แนะนำ จิ้งจก 2ตัวขี่กันครับ

ผมได้จากหลวงพี่แป๋วมาครับ พอได้มาแล้วรู้สึกว่าเรื่องความรักดีขึ้น+สมหวังดีนะ
ตอนนี้ไร้รัก แต่อยู่กับธรรมะ สบายใจ

ที่เราจะรักใครซักคนไม่ใช่เรื่องยาก แต่!! การที่จะให้ใครซักคนมารักเราสิเรื่อ

ออฟไลน์ ภาคย์ จร้า.........

• จตุตถะ
  • ......ไม่รู้ ไม่ได้ ไม่เห็น เพราะไม่ทำ.......
    • MSN Messenger - phoom_kamikaze@hotmail.com
    • อีเมล
ชื่อว่าคน.......... เกิดมาเพื่อค้นหา........... สัจธรรมสูงส่งที่สืบมา......... จึงสูงค่ามากกว่าคำว่าคน.........อันตัวกูคือตัวกู..........บ้าไม่บ้าก็ตัวกู..........กูรู้คนอื่นไม่รู้เพราะอยู่ในตัวกู........คนอื่นด่า คนอื่นว่า วางเฉยเสีย.......เพราะว่าทุกอย่างคือตัวกู

• นวมะ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
พุฒซ้อนก็ดีครับหรือนะต้นตำหรับหน้าทองของหลวงพ่อเปิ่นก็สุดยอดอยู่ :-[ :-*
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา