ผู้เขียน หัวข้อ: ปลัดงา . . . ครับ  (อ่าน 1033 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
ปลัดงา . . . ครับ
« เมื่อ: 15 ก.พ. 2555, 02:43:53 »

ขออภัย เคยลงไปครั้งหนึ่งแล้ว แต่ยังไม่ได้ตัดแต่งใน  Photo Shop

15;

วันนี้ขอถือโอกาศลงอีกครั้ง

หลังจากไปถ่ายแบบลง   ห นั ง สื อ  . . .   :014:

เชิญรับชมครับ

=====================================================

=====================================================

--------------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ ---------------------

15;

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ตอบ: ปลัดงา . . . ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ก.พ. 2555, 06:34:19 »
สวยมากครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 ก.พ. 2555, 10:26:09 »
ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ ปลัดขิกทำจากงาช้าง
นอกจากหาชมได้ยากแล้ว อันนี้รูปแบบยังสวยงามสุดๆเลยครับ

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน

ออฟไลน์ lp.boonma

• ปัญจมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ก.พ. 2555, 07:58:53 »
ไม่เคยเห็นมาก่อน งดงามมากๆๆๆ พี่ครับปลัดของที่ไหน/ประวัติอย่างไร ใครรู้ช่วยบอกที