ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์หอมเชียงลายมือพระอาจารย์ต้อยครับ  (อ่าน 4283 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ขอขอบคุณ พี่ตี๋ มา ณ.โอกาศนี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สุดยอด ยันต์ในตำนานของวัดบางพระ  ขอบคุณพี่ตี๋ กับพี่เอครับ :016:

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
เมื่อไหร่จะมีวาสนากะเค้า น้า อิ อิ

ออฟไลน์ gtr_1

• จตุตถะ
ลายนี้ใช้เวลาสักนานไหมครับ

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
พี่ตี๋เราหายไปนานเลยคิดถึงเหมือนกัน  หอมเชียงสุดยอดไปเลยของพี่ตี๋น่าจะรออยู่นานกว่าจะได้มา
เริ่มสักตั้งแต่เช้ามืดเลย   เสือหลวงพี่นันก็สุดยอดเช่นกัน

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พรพิมล

• ทุติยะ
  • **
สุดยอดเลยยันต์ในตำนาน(อยากได้บ้างจัง) :016:

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ถ้าสักหมึกได้อยากมีวาสนากับเค้าบ้างครับ   
    ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

ออฟไลน์ Mai_A

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอนนี้ที่วัดบางพระ มีพระอาจารย์ท่านไหนบ้างที่สักยันต์หอมเชียงให้ได้บ้าง ใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับ

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ตอนนี้ที่วัดบางพระ มีพระอาจารย์ท่านไหนบ้างที่สักยันต์หอมเชียงให้ได้บ้าง ใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับ

จะไปขอสักหรือครับ

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....

สั้นๆๆเลยนะครับ  คงยาก
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ยากมาก ๆ ๆ ๆ ครับที่จะได้ ถ้าอยากจะได้ยันต์นี้เอาเป็นแบบตะกรุดหรือผ้ายันต์ ยันต์หอมเชียง ดีกว่าไหมเอาติดตัว อันนี้อะได้แน่ ๆ ครับ
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล

ยากมาก ๆ ๆ ๆ ครับที่จะได้ ถ้าอยากจะได้ยันต์นี้เอาเป็นแบบตะกรุดหรือผ้ายันต์ ยันต์หอมเชียง ดีกว่าไหมเอาติดตัว อันนี้อะได้แน่ ๆ ครับ
ใช่ครับตามน้องชายผมบอกอะครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
ตามแต่วาสนาครับ

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน

ออฟไลน์ CHARATORN

• ตติยะ
    • อีเมล
สุดยอดมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ก็ขอเป็นกำลังใจท่านที่อยากได้ครับ ขอให้พยายามไปหาอาจารย์ต้อยอย่างสม่ำเสมอ สักวันท่านอาจได้สักสมความมุ่งมาตรปรารถนาครับ
ผมคนหนึ่งล๊ะครับที่รอนานเป็นปี สุดท้ายก็สมหวังครับสาธุ