ผู้เขียน หัวข้อ: ผ้ายันต์นางกวักเก็บไว้ในกระป๋ากางเกงได้ป่าวครับ  (อ่าน 1253 ครั้ง)

ออฟไลน์ wat 999

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
 :004:ผมมีผ้ายันต์นางกวักเก็บไว้ในกระป๋ากางเกงได้ป่าวครับ

ออฟไลน์ blackknight

• สัตตมะ
  • **
  • ยกกระบัตร ทัพพระไพศรพณ์
ผมก็ใส่ยันต์(หู้)ของศาลเจ้าพ่อเสือไว้ในกระเป๋าเงินเหมือนกัน
เพราะเห็นเพือนที่เป็นคนจีน เขาทำแบบนั้น
ถามเพื่อน เพื่อนก็บอกปู่ของเขาก็ทำแบบนี้
ไม่รู้จะเทียบเคียงกันได้หรือเปล่า
รอผู้รู้ท่านอื่นนะครับ
ชาติเสือไว้ลาย ชาติชายไว้ชื่อ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ทั้งยันต์ฮู้ ยันต์นางกวัก ผมใส่ในเป๋าตังซึง่ก็เอามาใส่เป๋ากางอีกทีอ่ะครับ อิอิ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง