ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเรื่องการรับรางวัลจากกระทู้ตอบปัญหาชิงรางวัล  (อ่าน 980 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

สืบเนื่องจากในวันไหว้ครู ที่ได้นัดแนะให้ท่านสมาชิกที่ได้รับรางวัล

ให้ติดต่อรับรางวัลที่ ผมเสน่ห์ack01 และเสน่ห์ต้นน้ำ ที่กุฏิพระอาจารย์ญา

มีท่านสมาชิกมารับวัตถุมงคลแค่เพียงบางส่วน ยังเหลือเพื่อนสมาชิกอีกหลายท่านที่ยังไม่ได้รับวัตถุมงคล

ดังนั้น ขอให้เพื่อนสมาชิก ติดต่อรับรางวัลได้ที่

1.ติดต่อเสน่ห์ต้นน้ำำ ที่กุฏิพระอาจารย์ญา โดยแจ้งความจำนงค์ในกระทู้นี้

เพื่อที่ท่านจะได้PMแจ้งวันเวลาที่จะไปรับวัตถุมงคลกับเสน่ห์ต้นน้ำ

2.ติดต่อรับของรางวัลที่ผมเสน่ห์ack01ได้ด้วยตนเองที่

แผนกซ่อมบำรุง มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย เขตดินแดง กรงเทพมหานคร

โดยแจ้งความจำนงค์ได้ ในกระทู้นี้

3.ท่านที่ประสงค์จะรับรางวัลทางไปรษณีย์ จะจัดส่งรูปภาพหลวงพ่อเปิ่น และสติ๊กเกอร์หลวงพ่อเปิ่น

ให้สอดซองเปล่าติดสแตมป์(น่าจะ 3 บาท) จ่าหน้าซองถึงตนเอง

ส่งมาที่  สายชล  ผลศิริ 

แผนกซ่อมบำรุง มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย

126/1  ถนนวิภาวดีรังสิต เขตดินแดง  กรุงเทพมหานคร 10400

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ karnpong

• ขยัน อดทน อดกลั้น มีสติ
  • สัตตมะ
  • **
  • 23 ตุลาคม 2554
ขอบพระคุณครับที่แจ้งข่าวครับ ซึ่งกระผมขอรับทางไปรษณีย์ครับและจะสอดซองเปล่าติดสแตมป์ไปให้คุณเสน่ห์ack01 ตามที่อยู่ที่แจ้งมาครับ ขอขอบพระคุณอีกครั้งครับผม  :054: :054: :054:
ชาตรี แคล้วคลาด กันภัย มหาระงับ ดับทุกข์ สุขล้น พ้นสังขาร การงานรุ่ง พยุงดวง

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณครับผมสำหรับกิจกรรมดีๆครับ ขอบคุณสำหรับของรางวัลครับ :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2555, 05:43:14 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
ของผม จตุคาม หนึ่งคันรถ รึป่าวครับ :002: