ผู้เขียน หัวข้อ: *ตะกรุดปืนเสีย* ''หลวงพ่อสืบ วัดสิงห์ ''  (อ่าน 3354 ครั้ง)

ออฟไลน์ payom37

• ฉัฏฐะ
  • *
ตะกรุดปืนเสีย หลวงพ่อสืบ วัดสิงห์

ของดิฉันเป็นดอกเล็กนะคะ

เชิญติชมกันได้นะคะ :002:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: *ตะกรุดปืนเสีย* ''หลวงพ่อสืบ วัดสิงห์ ''
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มี.ค. 2555, 07:16:03 »
สวยครับ ตะกรุดนวหรคุณเกื้อหนุนชีวิต  :016:

หลวงพ่อสืบท่านใจดีครับ

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: *ตะกรุดปืนเสีย* ''หลวงพ่อสืบ วัดสิงห์ ''
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มี.ค. 2555, 08:38:09 »
ยันต์ของท่านก็งามครับ

แต่ไม่แน่ใจว่าท่านรับสักพิมพ์นี้หรือเปล่า

[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

ออฟไลน์ Br2518

• จงตั้งในความดีมีศีลธรรม ให้ไว้ ณ.ปี 2537 ลพ.เปิ่น ฐิตคุโน
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มี.ค. 2555, 01:48:45 »

แต่ไม่แน่ใจว่าท่านรับสักพิมพ์นี้หรือเปล่า

หลวงพ่อสืบท่านไม่ได้สักยันต์ครับ
ใครชอบใครชังชั่งเถิด ใครเชิดใครแช่งชั่งเขา ใครเบื่อใครบ่นทนเอา ใจเราร่มเย็นเป็นพอ   -&-   ศีลสิบโดยตั้ง รักษาโดยหวัง องค์ศีลทั้งผอง สองร้อยยี่สิบเจ็ด เสร็จสิ้นควรตรอง ศีลสิบหม่นหมอง สองร้อยมรณา -&-  รักพ่อแม่อย่าลืมคุณ รักบุญอย่าลืมศีล

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มี.ค. 2555, 08:42:38 »

หลวงพ่อสืบท่านไม่ได้สักยันต์ครับ

ขอบคุณครับ
น่าเสียดายเนื่องจาก หนุมานพิมพ์นี้ ดูแล้วห้าวหาญยิ่งนัก
ว่าจะลองไปปรึกษา อาจารย์หม่อง ว่าจะจัดได้หรือไม่
หรือท่านใดพอจะทราบไหมว่าอาจารย์ที่ไหนสักได้พิมพ์ใกล้เคียงอย่านี้บ้าง

ออฟไลน์ blackknight

• สัตตมะ
  • **
  • ยกกระบัตร ทัพพระไพศรพณ์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มี.ค. 2555, 09:52:17 »
ชอบชื่อครับ พุทธคุณก็คงไม่ต่างจากชื่อ
ชาติเสือไว้ลาย ชาติชายไว้ชื่อ

ออฟไลน์ payom37

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มี.ค. 2555, 10:07:35 »
ดอกเล็กจิ๋วแต่แจ๋ว :004: :004: :004: