ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญนั่งพานหลวงพ่อเปิ่น รุ่นฉลองอายุครบ 6 รอบ  (อ่าน 3454 ครั้ง)

ออฟไลน์ payom37

• ฉัฏฐะ
  • *
เหียญนั่งพานหลวงพ่อเปิ่น  ฉลองอายุครบ 6 รอบ มีโค๊ด 881 ดีหรือไม่ดีติชมได้นะคะ ได้มาจากการประมูล

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ขอบคุณสำหรับภาพที่นำมาแ่บ่งปันให้ชมกันนะครับ....รอผู้รู้
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ไม่ดีครับ(หน้าหลวงพ่อผิดเยอะมาก) :069:และของปลอมก็เป็นเลข 881 เนี่ยแหละ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ pukhau

• จตุตถะ
  • ทนอยู่หรือจะอยู่ทน
    • MSN Messenger - krissada_2004@hotmail.com
    • อีเมล
ใช่ครับๆ ไม่ดีครับ 881 ออกมาเยอะมากครับ วันก่อนผมก็เกือบโดนครับ ไปเจอที่ ถนนคนเดินนครปฐม ดีนะติดๆ กล้องส่องไป + กับราคาเปิด ที่เบาจนน่าสงสัย  :009:
ในที่สุดเราก็ได้มาประดับหลังเราแล้ว หนุมานเกี้ยวนาง

ออฟไลน์ payom37

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณทุกๆท่านค่ะ เกือบไปแล้วนะคะเนี่ย :095:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ไม่แม่นพิมพ์จริงๆก็อย่าเช่าเลยครับ ของเก่าๆของหลวงปู่ มีปลอมหลายรุ่นอยู่เหมือนกันครับ  :002: