ผู้เขียน หัวข้อ: ผึ้งได้เหรียญหลวงพ่อมาสดๆร้อนเลยแต่ไม่รู้รุ่นไหนพี่ท่านใดรูบอกผมที  (อ่าน 1613 ครั้ง)

ออฟไลน์ chakarow

• ตติยะ
    • อีเมล
ช่วยบอกชื่อรุ่นกับปีและแท้ไม่แท้ให้หน่อยนะครับขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน

ออฟไลน์ chakarow

• ตติยะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ CHARATORN

• ตติยะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
เหรียญท่านไม่เก๊ครับ แท้แน่นอน!!!
สำหรับผมแล้ว จะเหรียญเก๊-แท้ หากได้รูปหรือวัตถุมงคลชนิดใดของหลวงพ่อเปิ่นจะโดยเจตนาหรือไม่ก็ดี ผมจะเก็บหมดครับ สำคัญที่ใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 เม.ย. 2555, 07:46:05 โดย กวงเจา »

ออฟไลน์ beethoven

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: ผึ้งได้เหรียญหลวงพ่อมาสดๆร้อนเลยแ&
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 เม.ย. 2555, 10:21:25 »
เหมือนเหรียญเจ้าสัวนะครับทรงคล้ายกันแต่ด้านหน้าไม่ใช่สวยดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เม.ย. 2555, 10:23:30 โดย beethoven »