ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวจากวัดท้องไทร ๗/๐๔/๒๕๕๕  (อ่าน 1335 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ข่าวจากวัดท้องไทร ๗/๐๔/๒๕๕๕
« เมื่อ: 07 เม.ย. 2555, 07:41:17 »
  รบกวนเวปวัดบางพระด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ด้วยความเคารพครับ
     หลวงปู่อั๊บท่านมมีอาการอาพาธ ขณะท่านพักฟื้นอยู่ที่โรงพยาบาลมาพักหนึ่งแล้ว
ท่านมีอาการอ่อนเพลีย แต่โดยทั่วไปอาการไม่น่าเป็นห่วงครับ
 ความคืบหน้าเป็นประการใดจักแจ้งให้ทราบครับ
ขอแสดงความนับถือ
   Gearmour
ที่มาพึ่งมาโพสวันนี้เพราะว่าวันนี้เจอพี่น้องที่บ้านครูสงวนแล้ว
  บอกว่าผมไม่แจ้งข่าวสาร คนที่วัดแล้วไม่เจอหลวงปู่อะไรแบบนี้ครับ

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ตอบ: ข่าวจากวัดท้องไทร ๗/๐๔/๒๕๕๕
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 เม.ย. 2555, 03:07:29 »
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอให้ท่านแข็งแรงขึ้นโดยเร็วครับ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ตอบ: ข่าวจากวัดท้องไทร ๗/๐๔/๒๕๕๕
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 เม.ย. 2555, 04:08:15 »
กราบนมัสการหลวงปูอั๊บ ขอให้หลวงปู่มีสุขภาพเข็งแรงครับ............สาธุ.... :090: :090: :114: :090: :090: