ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ท่านใดดูเหรียญเงินของหลวงพ่อได้บ้างครับว่าแท้หรือแก้  (อ่าน 1666 ครั้ง)

ออฟไลน์ chakarow

• ตติยะ
    • อีเมล
ช่วยดูให้ผมหน่อยครับเพื่อนผมจะเอามาปล่อยให้ไม่รู้ว่าแท้หรือเปล่าเพราะผมยังไม่ได้ให้ตั๋งเขาควรเอาไว้ดีหรือไม่ดีพี่ๆท่านรู้ช่วยดูให้ผมทีขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ อาริงาโต

• -
  • สัตตมะ
  • **
  • -
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • -
“ มา มะ  ปะริภุญชันตุ  จะมหาภูตา  อาคัจฉายะ  อาคัจฉามิ  เอหิมะมะ  มามา ”

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
เหรียญรุ่นนี้ยังไม่เคยเห็นของเก๊ สบายใจได้ ว่าแต่เหรียญนี้สวยดีนะครับ :015:

ออฟไลน์ TECHTHEP

• สัตตมะ
  • **
ถ้าพี่ amazing2511 การันตีให้อย่างนี้มั่นใจได้เลยครับว่าแท้แน่นอน
ดังนั้นจึงควรเอาไว้อย่างยิ่ง สุดยอดเลยครับสวยมาก:015:

ออฟไลน์ massuba

• สัตตมะ
  • **
รุ่นนี้ถ้าจำไม่ผิด อ.อางค์เป็นคนสร้าง น่าจะเป็นรุ่นสร้างศาลาการเปรียญ ดีครับ
รุ่นนี้ผมเคยใช้อยุ่รถคว่ำพังยับทั้งคัน ผมคลานออกมาจากรถเนือตัวไม่มีแผลอะไรเลย เฮีย ป กับตำรวจ นีกว่ายังไงก็ตายแต่ไม่เป็นอะไรเลย
แต่พอมาอีกวันตัวเขียวช้ำทั้งตัวหมดเลบยครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
รีบโทรบอกเพื่อนเลยนะครับว่าปล่อยราคาเท่าไหร่และนำไปเลี่ยมกรอบจะพลาสติคหรือจีวรเหลืองก็แล้วแต่...สวยซะ :058:
นับวันยิ่งหายาก
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งดงามครับคุณ chakarow  25; 25; 25;
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ C01239

• ตติยะ
  • เพราะคนเราไม่เหมือนกัน
    • อีเมล
 :017: :017:เนื้อเงินหรือเปล่าครับ  เหรียญสวยมากครับ :017: :017: