ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ของดี ราคาเบามา เมื่อวันไหว้ครู  (อ่าน 2030 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ครับ ผมได้ของดี ราคาเบาๆ มา เมื่อวันที่ 3 มีนาคม (ไหว้ครู) มา จากแผลง หน้ากุฎิหลวงพี่ติ่ง
เป็น พระผงหลวงพ่อเปิ่น นั้งหมูป่า ปี 2534 ไม่ถึงร้อย

อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ ARMTASAO

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: ได้ของดี ราคาเบามา เมื่อวันไหว้ครู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 พ.ค. 2555, 01:12:18 »
ครับ ผมได้ของดี ราคาเบาๆ มา เมื่อวันที่ 3 มีนาคม (ไหว้ครู) มา จากแผลง หน้ากุฎิหลวงพี่ติ่ง
เป็น พระผงหลวงพ่อเปิ่น นั้งหมูป่า ปี 2534 ไม่ถึงร้อย

ของดีๆ ราคาถูก น่าอิจฉาจังครับ  :070:
" ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว "

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ตอบ: ได้ของดี ราคาเบามา เมื่อวันไหว้ครู
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 พ.ค. 2555, 04:49:21 »
สวยครับผมชอบรุ่นนี้มากเลย ยันด้านหลังสวยมาก

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 พ.ค. 2555, 08:07:11 »
ดีจริงๆด้วย สวยมากครับ โชคดีจริงๆท่าน