ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวดี! สำหรับคนที่พลาด เสื้อรุ่น ๔  (อ่าน 3934 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลวงพี่เก่ง

• สำนักงานวัดบางพระ
  • ล่องลอย
  • สุเมโธภิกฺขุ
    • http://facebook.com/bangphra
    • อีเมล
ขอแจ้งสำหรับผู้ที่พลาดเสื้อ รุ่น ๔ เนื่องจากเกิดความผิดพลาดทางการจัดส่งทำให้บางท่านยังไม่ได้รับเสื้อ ดังนั้นจึงจำเป็นต้องสั่งทำใหม่ และขั้นต่ำในการสั่งทำใหม่ คือ ๑๐๐ ตัว ดังนั้นในขณะนี้ จึงเปิดโอกาสให้แก่ท่านทีสั่งจองไม่ทัน สามารถซื้อได้ ในวันคล้ายวันมรณภาพพระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น) ที่สำนักงานวัดบางพระ ในวันเสาร์ที่ ๓๐ มิถุนายน พ.ศ. ๒๕๕๕ เท่านั้น โดยไม่รับสั่งจองทางเวปบอร์ด หรือทางเฟสบุ๊คของวัดบางพระ

เสื้อผู้ชายมี ๔ size คือ M   -    L    -     XL    และ     XXL
เสื้อผู้หญิงมี ๓ size คือ M   -    L    และ  XL   

แต่ละขนาดมีจำนวนจำกัด

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ข่าวดี! สำหรับคนที่พลาด เสื้อรุ่น ๔
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มิ.ย. 2555, 08:04:41 »
โอกาศมาแล้ว
ขอขอบคุณหลวงพี่เก่งที่ให้มีโอกาศแจ้งเรื่องเสื้อครับผม

ออฟไลน์ liverpoolfanclub

• จตุตถะ
ตอบ: ข่าวดี! สำหรับคนที่พลาด เสื้อรุ่น ๔
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 มิ.ย. 2555, 11:06:49 »
สอบถามครับว่าจะไปซื้อหลังวันที่ 30 นี้ได้หรือเปล่าครับ

• ล่องลอย
    • http://facebook.com/bangphra
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2555, 07:31:30 »
สอบถามครับว่าจะไปซื้อหลังวันที่ 30 นี้ได้หรือเปล่าครับ

อาจจะได้ครับ ถ้าเสื้อยังไม่หมด

ออฟไลน์ sombat anunta

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 ก.ค. 2555, 04:20:22 »
กราบนมัสการและขออภัยมา ณ ที่นี้
พอดีผมสั่งเสื้อไป 4 ตัว ให้จัดส่งทางไปรษณีย์
ปรากฏว่าได้รับพัสดุไปรษณีย์ 2 ชุดๆละ 4 ตัว ทำให้ได้เสื้อเกินมา 4 ตัว
ตั้งใจว่าจะโอนเงินค่าเสื้อมาให้ ( มักจะนึกได้ตอนที่ไม่อยู่หน้าคอมฯ  :043:)
วันนี้โอกาสอำนวย ก็เลยจะสอบถามเลขที่บัญชี เพื่อโอนเงินค่าเสื้อ เป็นจำนวนเงิน 1,200 บาทมาให้ครับ
ขออภัยอีกครั้ง  :054:
สติ สติ สติ ศืล ศีล ศีล สติ สติ สติ

ออฟไลน์ pamza2000

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่วอยู่ทีตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ก.ค. 2555, 12:27:45 »
ขอโทดครับที่มาช้า

แต่อยากทราบว่าเสื้อยังเหลืออยู่ไหมครับ
นะโมพุทธายะ

• ล่องลอย
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ก.ค. 2555, 11:27:56 »
ยังมีเหลือครับ ติดต่อที่สำนักงานวัดได้เลย

หรือไปติดต่อที่ คนขายดอกไม้ หน้ากุฏิหลวงพี่ญาครับ

• ล่องลอย
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 ก.ค. 2555, 11:30:14 »
กราบนมัสการและขออภัยมา ณ ที่นี้
พอดีผมสั่งเสื้อไป 4 ตัว ให้จัดส่งทางไปรษณีย์
ปรากฏว่าได้รับพัสดุไปรษณีย์ 2 ชุดๆละ 4 ตัว ทำให้ได้เสื้อเกินมา 4 ตัว
ตั้งใจว่าจะโอนเงินค่าเสื้อมาให้ ( มักจะนึกได้ตอนที่ไม่อยู่หน้าคอมฯ  :043:)
วันนี้โอกาสอำนวย ก็เลยจะสอบถามเลขที่บัญชี เพื่อโอนเงินค่าเสื้อ เป็นจำนวนเงิน 1,200 บาทมาให้ครับ
ขออภัยอีกครั้ง  :054:

ติดตามกัน หลังไมค์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ค. 2555, 11:30:39 โดย หลวงพี่เก่ง »

ออฟไลน์ cotton8088

• จตุตถะ
  • หมิ่นเบื้องสูง ไม่มีวันเจริญ...
    • นางพิม พิมพา แม่พิม แม่พิมพา ยันต์ เครื่องราง ของหลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 ก.ค. 2555, 04:54:08 »
กราบนมัสการค่ะหลวงพี่ เมื่อสองอาทิตย์ก่อนหนู ชะโงกเข้าไปใน สำนักงานตอนหลวงพี่ไม่อยู่น่ะค่ะ เห็นเสื้อเว็บรุ่นปีที่แล้ว ไม่ทราบยังพอมีไซส์เอสอยู่บ้างไหมคะ กราบขอบพระคุณค่ะ

• ล่องลอย
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 ก.ค. 2555, 12:00:04 »
ยังมีเสื่ออยู่อีกนะครับ ใครอยากได้ ใครต้องการ ติดต่อมาทางข้อความของเวปบอร์ดก็ได้ครับ

ออฟไลน์ ทรงกลด

• ผู้อาวุโส
  • ศิษย์หลวงโด่ง.....
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 ส.ค. 2555, 05:56:44 »
ขอบพระคุณครับท่าน จะบอกเพื่อนให้ครับ เค้ากำลังอยากได้อยู่
เว ทา สา กุ กุ สา ทา เว....ทา ยะ สา ตะ ตะ สา ยะ ทา...สา สา ทิ กุ กุ ทิ สา สา...กุ ตะ กุ ภู ภู กุ ตะ กุ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 ส.ค. 2555, 10:04:15 »
วันนี้ได้มาแล้วครับ...นึกว่าหมด

โชคดีมากครับ...

พอดีไม่ได้ไปวัดนาน...
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ Opleza

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 ก.ย. 2555, 07:35:40 »
ของผู้หญิงยังมีเหลืออยู่มั้ยคะ  :001:

ออฟไลน์ Tianchai

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 ก.ย. 2555, 10:51:16 »
กราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ อยากทราบว่า เสื้อรุ่น ๔ เบอร์ L หรือ XL สำหรับผู้ชายยังพอมีให้บูชาใหมครับ อยากได้มากเลยครับ หรือศิษย์พี่ท่านใดพอมีแบ่งให้บูชาบ้างครับ รบกวนแจ้งกลับด้วยครับผม

ด้วยความศรัทธาหลวงพ่อเปิ่น(วัดบางพระ)

กราบขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 ก.ย. 2555, 06:08:31 »
กราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ อยากทราบว่า เสื้อรุ่น ๔ เบอร์ L หรือ XL สำหรับผู้ชายยังพอมีให้บูชาใหมครับ อยากได้มากเลยครับ หรือศิษย์พี่ท่านใดพอมีแบ่งให้บูชาบ้างครับ รบกวนแจ้งกลับด้วยครับผม

ด้วยความศรัทธาหลวงพ่อเปิ่น(วัดบางพระ)

ลองไปดูหน้ากุฎิ  พระอาจารย์อภิญญาหรือยังครับ...

เมื่อประมาณ 3 อาทิตย์ก่อนนั้น ผมเห็นยังมี...ครับ

ออฟไลน์ Tianchai

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 ก.ย. 2555, 06:25:11 »
 :054:ขอบพระคุณมากครับ ที่แนะนำ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 ก.ย. 2555, 06:49:33 »
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 ก.ย. 2555, 10:23:30 »

ไปที่วัดบางพระแล้วสอบถามหาหลวงพี่เก่งได้โดยตรงเลยครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 ก.ย. 2555, 12:22:52 »
ไม่ทราบว่าหมดรึยังครับพี่วัดพอดี จะไปเร็วๆนี้ครับ