ผู้เขียน หัวข้อ: พระบูชาหลวงพ่อเปิ่นเบอร์มงคล(พระบูชาอีกรุ่นที่ผมภูมิใจ)  (อ่าน 2431 ครั้ง)

ออฟไลน์ baszabp

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยและเข้มขลังมากครับ  :016: :015:

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
ของดีเพียบเลยนะพี่ แต่จะให้ดีกว่านี้ ต้องให้หลวงปู่มาอยู่กับผม อิ อิ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สุดยอดมากครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
มาให้ชมกันแต่ละที ของสวยของหายากทั้งนั้นเลยครับ

ชอบๆๆ  :095:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครองด้วยครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งดงามมากครับท่าน prem2010  20; 20; 20;
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับ กราบนมัสการหลวงปู่ครับ :054: :054: :054:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ Sak1459

• สัตตมะ
  • **
สวยมากครับ  รุ่นนี้ใต้ฐานพระเยอะมาก หายากจริงๆ เลขสวยด้วย น่าภูมิใจจริงๆครับ

ออฟไลน์ nawutnawut

• จตุตถะ
  • ถ้ามีของดีแล้วทำชั่วของดีก็ไม่ช่วยอะไรได้หรอก