ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับท่านที่ถามถึงอาการของหลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร  (อ่าน 1944 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ ขออนุญาตเวปวัดบางพระด้วยครับ
สำหรับท่านที่ถามอาการของหลวงปู่อั๊บครับ

ผมได้ขออนุญาตหลวงปู่ถ่ายภาพและหลวงปู่ท่านได้พยักหน้าอนุญาตแล้วครับ
วันศุกร์ที่ผ่านมาผมได้ไปกราบหลวงปู่ที่รพ. ซึ่งท่านได้ย้ายได้เปลี่ยน รพ.แล้ว
ผมได้คุยกับผู้ดูแลท่าน เห็นว่าท่านมีไข้ และเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาได้คุยกับ อ.อั้น
ท่านบอกว่าอาการของหลวงปู่ท่านดีขึ้นครับ
ขอบคุณครับ
Gearmour

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ขอบคุณที่ส่งข่าวคราวครับ กราบนมัสการหลวงปู่  :054: :054: :054:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ Boom

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ขอให้หลวงปู่หายจากอาการอาพาธ ไวๆนะครับ :065: :054:

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
  วันนี้ไปกราบหลวงปู่ที่ร.พ.มา
ปรากฏว่าท่านย้าย ร.พ.อีกครั้งแล้วครับ
 ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

ออฟไลน์ prince

• ตติยะ
    • อีเมล
กราบนมัสการหลวงปู่อั๊ปครับ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบนมัสการหลวงปู่อั๊พ  ขอให้หลวงปู่หายไวๆ ครับ

ขอบคุณท่าน Gearmour ที่แจ้งข่าวให้ทราบด้วย ครับ
ตอนนี้หลวงปู่อยุ่โรงพยาบาลไหน ครับ

ออฟไลน์ blackknight

• สัตตมะ
  • **
  • ยกกระบัตร ทัพพระไพศรพณ์
ขอให้หลวงปู่หายไวๆครับ

สอบถามหน่อยว่าถ้าผมไปบูชาแม่พิมที่วัด จำเป็นต้องให้หลวงปู่หรือพระรูปอื่นอธิษฐานจิตให้อีกรอบไหม

ขอบคุณครับ
ชาติเสือไว้ลาย ชาติชายไว้ชื่อ