ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์แปดทิศคับ  (อ่าน 2701 ครั้ง)

ออฟไลน์ sj

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์แปดทิศคับ
« เมื่อ: 01 ก.ย. 2555, 01:06:11 »
ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยคับพี่ๆเพื่อนๆ

(ส่วนตัวคับ พี่ๆคิดว่าต่อไปผมจะได้รับความเมตตาได้ยันต์อะไรต่อไปคับ
รบกวนพี่ๆเพื่อนๆช่วยให้คำแนะนำหน่อยคับ ขอบพระคุณคับ)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ assis.aod

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกบางพระ
ตอบ: ยันต์แปดทิศคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ก.ย. 2555, 06:52:39 »
บล็อคแบบหลวงพี่นันท่านมีเยอะมากครับไม่รู้ว่าท่านจะต่อยันต์อะไรให้
เราเป็นลูกศิษย์รอรับความเมตตาจากหลวงพี่อย่างเดียวดีกว่าครับ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ก.ย. 2555, 11:05:49 »
ถ้าอยากได้ยันต์อะไร ไปสักยันต์คราวหน้า ให้ลองอธิษฐานขอในใจ เงียบๆดูครับ ขอให้สมหวัง (ศรัธา ปาฏิหาริย์ เป็นของคู่กัน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.ย. 2555, 11:13:00 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ก.ย. 2555, 11:09:44 »
อยากได้ยันต์อะไรลอง ไปสักยันต์คราวหน้าให้อธิษฐานขอในใจเงียบๆดูครับ ขอให้สมหวัง (ศรัธา ปาฏิหาริย์ เป็นของคู่กัน)

เห็นด้วยครับ
[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ก.ย. 2555, 12:02:09 »
ถ้าอยากได้ยันต์อะไร ไปสักยันต์คราวหน้า ให้ลองอธิษฐานขอในใจ เงียบๆดูครับ ขอให้สมหวัง (ศรัธา ปาฏิหาริย์ เป็นของคู่กัน)

ผมหล่ะบ่อยเลยครับ.........จนปาฎิหาริย์ กับ ผม เป็นเรื่องปกติ
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 ก.ย. 2555, 01:01:01 »
เคยอธิษฐานอยากจะได้เสือคู่จากหลวงพี่นันเหมือนกันครับถึงวันนี้ก็ยังไม่ได้
แต่ได้ยันต์หอมเชียงมาแทน ไม่คาดฝันว่าหวังเล็กๆจะเป็นจริงโดยที่ไม่ได้
เอ่ยปากขอท่านเลยสักครั้งเดียว
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา