ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญเสมาหลังนางกวัก(โต้ง หล่มสักขอชม)  (อ่าน 1495 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล

ขออภัยด้วยครับ พื้นที่ถ่ายทำและกล้องไม่แจ่มเท่าไหร่ รุ่นพี่เค้าให้มาบูชาครับ ดีใจมากเลย เนื้ออัลปาก้า ครับ ฝากติชมด้วยครับ

เชิญ"โต้ง หล่มสัก" ทัศนา ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
อ่าวพี่โต้งไปไหนครับเนี่ย สงสัยมัวไปตามจีบสาวอยู่แน่เลย  :095:

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
สวยงามครับพี่ รอห่มจีวรอยู่ใช่ป่าว  ไหนว่าจะจัดชุดใหญ่ให้ชมละครับ

อ่าวพี่โต้งไปไหนครับเนี่ย สงสัยมัวไปตามจีบสาวอยู่แน่เลย  :095:

เผลอแป๊บเดียวโดนน้องเอ็มแทงไส้ไหลเลย   555  :005: :005:
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
มีเวลานิดนึง รับรองไม่พลาด

ออฟไลน์ andamanpooh

• จตุตถะ
  • เชื่อมั่น ศรัทธา กตัญญู
    • อีเมล
มีแจกให้น้องๆหรือเปล่าคะ พี่น้ำพุ
ขอบ้างสิคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ (ขอบคุณแล้วต้องให้นะคะ :045:)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เผลอแป๊บเดียวโดนน้องเอ็มแทงไส้ไหลเลย   555  :005: :005:

แหนะวันนี้เห็นแอบไปชะง้อมองสาวตรงที่ขายล็อตตาลี่ด้วยนะครับ  :048:  :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ย. 2555, 03:41:40 โดย ~@เสน่ห์เอ็ม@~ »

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
มีแจกให้น้องๆหรือเปล่าคะ พี่น้ำพุ
ขอบ้างสิคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ (ขอบคุณแล้วต้องให้นะคะ :045:)

หายไปไหนมาตั้งนานครับน้องปู ไหว้ครูที่ผ่านมาก็ไม่เห็น พี่ยังถามหาอยู่กับพี่โต้งอยู่เลยอ่ะ