ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามลงนะหน้าทองครับ  (อ่าน 1244 ครั้ง)

ออฟไลน์ kanaphat.s

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สอบถามลงนะหน้าทองครับ
« เมื่อ: 30 ก.ย. 2555, 01:54:49 »
ณ ปัจจุบัน หลวงพี่ติ่งท่านยังเมตตาลงนะหน้าทองอยู่หรือไม่ครับ ท่านลงเวลากี่โมงถึงกี่โมงครับ ค่าใช้จ่ายและเตรียมอะไรไปเองบ้างครับ จะไปในช่วงวันจันทร์ ถึง วันพฤหัสนี้ท่านอยู่วัดหรือเปล่าครับ และ จากรังสิตเดินทางยังไงไม่มีรถส่วนตัวครับ ขออนุโมทนาบุญกับทุกคำตอบครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามลงนะหน้าทองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ต.ค. 2555, 10:23:39 »
ท่านยังลงอยู่เหมือนเดิมครับ...ลองค้นหาดูในกระทู้เก่าๆดูครับมีหลายๆท่านแนะนำไว้เยอะ :058:ว่าแต่อยู่รังสิตช่วงไหนครับ..วันที่ 9/10/55 ซัก 7.30 ผมจะไปวัดอยู่ถ้าสนใจไปกับผมก็บอกผ่านทางนี้และนัดกันอีกที
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามลงนะหน้าทองครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ต.ค. 2555, 12:10:07 »
ยังลงเหมือนเดิมครับ ค่าพานชุดใหญ่ 100 บาท เงินใส่พานยกครู 25 บาท ครับ ถ้าให้ดีไปแต่เช้าก่อนเพลแล้วกัน หลังเพลก็ยังลงให้ครับ