ผู้เขียน หัวข้อ: พระอาจารย์พัน วัดโคปูน  (อ่าน 2042 ครั้ง)

ออฟไลน์ FishkeRRRRR

• ตติยะ
    • อีเมล
พระอาจารย์พัน วัดโคปูน
« เมื่อ: 03 ต.ค. 2555, 09:49:41 »
ไม่ทราบว่าตอนนี้ ท่านยังสักให้อยู่ใหมครับ และไม่ทราบว่า จะเดินทางไปวัดโคปูนไปยังไงสะดวกครับ อยู่ กทม.

และหากจะขอลายยันต์ได้หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ตอบ: พระอาจารย์พัน วัดโคปูน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ต.ค. 2555, 10:54:46 »
ไม่ทราบว่าตอนนี้ ท่านยังสักให้อยู่ใหมครับ และไม่ทราบว่า จะเดินทางไปวัดโคปูนไปยังไงสะดวกครับ อยู่ กทม.

และหากจะขอลายยันต์ได้หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ
ตอนนี้ดึกแล้ว ท่านคงจำวัดแล้วล่ะ 18; 18;  ปกติท่านสักให้ศิษย์ทุกวันครับ ไปวัดโคปูนอยู่ถนนสายเอเซีย เลยทางวัดไชโยไป1ก.ม.จะเ็ห็นป้ายวัดเลี้ยวซ้ายเข้าไปเลย ส่วนเรื่องลายต้องแล้วแต่ท่านจะเมตตาครับ..ขอให้โชคดี

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ต.ค. 2555, 12:00:21 »

ขอบคุณครับ
ตอนนี้ดึกแล้ว ท่านคงจำวัดแล้วล่ะ 18; 18;  ปกติท่านสักให้ศิษย์ทุกวันครับ ไปวัดโคปูนอยู่ถนนสายเอเซีย เลยทางวัดไชโยไป1ก.ม.จะเ็ห็นป้ายวัดเลี้ยวซ้ายเข้าไปเลย ส่วนเรื่องลายต้องแล้วแต่ท่านจะเมตตาครับ..ขอให้โชคดี

ลุงต้อ..เล่นมุขตอนดึกซะแล้ว............

ใครไปเสาร์นี้เจอกันครับ.........จุ๊บๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ต.ค. 2555, 12:02:24 โดย naklop1911 »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 ต.ค. 2555, 09:10:43 »

ขอบคุณครับ

ตอนนี้ดึกแล้ว ท่านคงจำวัดแล้วล่ะ 18; 18;  ปกติท่านสักให้ศิษย์ทุกวันครับ ไปวัดโคปูนอยู่ถนนสายเอเซีย เลยทางวัดไชโยไป1ก.ม.จะเ็ห็นป้ายวัดเลี้ยวซ้ายเข้าไปเลย ส่วนเรื่องลายต้องแล้วแต่ท่านจะเมตตาครับ..ขอให้โชคดี
:005:[/color]คลายเครัยดแต่เช้าเลย...ดีครับก่อนน้ำจะท่วม...ว่าแต่ว่าลุงต้อเลี้ยวซ้ายตรงนั้นเข้าไปแล้วมันเลย..ผมว่าไม่ต้องเลี้ยวดีกว่าถึงพอดี :006: :005:(อ่ะ..ล้อเลงนะ)...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ต.ค. 2555, 09:14:59 โดย berm »
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 ต.ค. 2555, 09:39:44 »

ขอบคุณครับ
ตอนนี้ดึกแล้ว ท่านคงจำวัดแล้วล่ะ 18; 18;  ปกติท่านสักให้ศิษย์ทุกวันครับ ไปวัดโคปูนอยู่ถนนสายเอเซีย เลยทางวัดไชโยไป1ก.ม.จะเ็ห็นป้ายวัดเลี้ยวซ้ายเข้าไปเลย ส่วนเรื่องลายต้องแล้วแต่ท่านจะเมตตาครับ..ขอให้โชคดี

ลุงต้อ..เล่นมุขตอนดึกซะแล้ว............

ใครไปเสาร์นี้เจอกันครับ.........จุ๊บๆ

น้องโจ๊ก..ไปวันเสาร์หน้าครับ เดี๋ยวเจอกันครับพี่หน่อย,ลุงต้อ ว่าจะไปเอาเสือที่เอวสัก 2 ตัวครับ เตรียมใจก่อนครับ 555+

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

• ผู้อาวุโส
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 ต.ค. 2555, 12:05:49 »
จะให้ดีร่วมด้วยช่วยกัน พาท่านFishkeRRR ไปด้วยนะ5555555555

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 ต.ค. 2555, 03:29:51 »
จะให้ดีร่วมด้วยช่วยกัน พาท่านFishkeRRR ไปด้วยนะ5555555555
ยินดีครับไม่มีปัญหาครับ เเต่น้องโจ๊กไปค้างคืนนะครับ กลับบ่ายวันอาทิตย์ครับ

• ผู้อาวุโส
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 ต.ค. 2555, 07:37:03 »
ยินดีครับไม่มีปัญหาครับ เเต่น้องโจ๊กไปค้างคืนนะครับ กลับบ่ายวันอาทิตย์ครับ
เยี่ยมเลยครับ นึีแหละลูกผู้ชายตัวจริง อ้าว!แล้วไปนอนไหนกันล่ะชักสงสัยแล้วซิ 20;

ออฟไลน์ FishkeRRRRR

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 ต.ค. 2555, 08:10:42 »
ไปวันเสาร์ครับ ขอติดรถไปด้วยได้ใหม อยากขอความเมตตา ยันต์กระทู้ 7 แบก

ผมอยู่ แถว ม หอการค้า ครับ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 ต.ค. 2555, 08:25:23 »
PM ครับ