ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่าประสบการณ์ของขึ้นเพราะไม่ตั้งใจกันหน่อยครับ  (อ่าน 1197 ครั้ง)

ออฟไลน์ i416677795

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ของผม ไม่ได้ตั้งใจ เพราะตอนนั้น โกรธครับ เพราะโดนแฟนทิ้ง แฟนทิ้งไม่เท่าไหร่ เจอหน้าแฟนใหม่มันด้วย ตอนนั้นอารมณ์ขึ้นจนอยากต่อยหน้ามันเลยครับ พอเห็นหน้าแฟนใหม่มัน ปุ๊ป ใจเต้น มือชา ครับ ซักพัก หายใจแรงเองไม่รู้ตั้งใจหรือป่าว แต่พอ ชาทั้งตัวทั้งขา มันหายใจเองครับ เดินไม่ออก แขนชา จะเชิญธงครับ ดีนะเพื่อนผมเห็นมันเลยวิ่งไปตามเพื่อนมาจับผมไว้ ผมว่าผมน่าจะลงเองได้ แต่ไอ้เพื่อนคนนึง มันลูบหน้าผมบรรไลเลย เพราะปู่ที่สักให้ผม ตอนปลุก เวลาจะให้ลงเขาบอกให้รูปหน้า มันลูบหน้าผม ผมก็หนี แม่งเพื่อนผมตบ ผมยังไม่รู้เลยว่ามันตบมันพึ่งบอก ผมสักหลายอย่าง (น้ำมัน) ผมมี 108 ด้วยนะผมไม่ได้สักจากวัดบางพระครับ แต่เป็นสมาชิคเพื่อหาความรู้

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตั้งแต่วันนั้นมาเหมือนของจะขึ้นง่ายมากครับ ใจเต้นนิดหน่อย ก็ มือชา

แต่ไม่รู้เพราะอะไรนะ ร่างกายหรือที่สัก มันชาบ่อยมาก ตรงหลัง

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
จิตอ่อนครับ...ควรควบคุมอารมณ์ตัวเองให้ดี :069:และการโพสข้อความคำบางคำควรใช้คำที่สุภาพด้วยครับ (เข้าใจว่าน้องยังมีอารมณ์โกรธ)แต่ต้องเคารพท่านอื่นด้วยคัรบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ต.ค. 2555, 09:03:50 โดย berm »
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
 :002: :002: คิดไปเองครับ ผมว่า ป้องกันตัวครับ ไม่ใช่ทำร้ายเค้า

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
จิตอ่อนครับ...ควรควบคุมอารมณ์ตัวเองให้ดี :069:และการโพสข้อความคำบางคำควรใช้คำที่สุภาพด้วยครับ (เข้าใจว่าน้องยังมีอารมณ์โกรธ)แต่ต้องเคารพท่านอื่นด้วยคัรบ
ขออภัยครับ คราวหน้าจะระวัง