ผู้เขียน หัวข้อ: ความเมตตาจากพระอาจาร์ยญา  (อ่าน 2007 ครั้ง)

ออฟไลน์ john_4682

• สัตตมะ
  • **
ความเมตตาจากพระอาจาร์ยญา
« เมื่อ: 08 ต.ค. 2555, 04:30:29 »
เมื่อวันอาทิตย์หลังจากนิมนต์หลวงพ่อญาให้ช่วยเจิมรถให้
หลังจากนั้นท่านก็เข้าไปในกุฎิและออกมาพร้อมกับเหลียญ 1 เหลียญและ
สติ๊กเกอร์หน้าเสืออีก 1 ใบหลวงพ่อบอกว่าไห้เอาไปติดรถไว้ครับ
 ศิษย์ขอขอบพระคุณพระอาจาร์ยใว้ ณ ที่นี้อีกครั้งที่มีเมตตาต่อศิษย์เสมอมาครับ
และนี่ครับเหลียญที่ได้รับ ส่วนสติ๊กเกอร์ไม่ได้ถ่ายมาครับ
คำพูดไดไม่ถูกต้องไม่สุภาพขออภัยด้วยครับ

ขอบคุณสำหรับคำติชมจากทุกท่านครับ
ปาฏิหารย์เกิดจากศรัทธา ความเจริญก้าวหน้าเกิดจากคุณธรรม

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ความเมตตาจากพระอาจาร์ยญา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ต.ค. 2555, 07:14:53 »
ยินดีด้วยครับท่าน หลวงพ่อญาท่านเมตตาลูกศิษย์เสมอครับ กราบนมัสการหลวงพ่อญาครับ :054: :054: :054:ของผมท่านก็มอบให้มาครับเคยมีคนขอผมต่อ ผมบอกให้ไม่ได้ครับครูบาอาจารย์ให้ผมมา
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ต.ค. 2555, 09:26:55 »
ขอกราบนมัสการ พระอาจารย์อภิญญา ด้วยครับ...

ท่านมีเมตตาต่อศิษย์มากๆ.....ครับ...
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ mooeuan

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 ต.ค. 2555, 11:18:53 »
กราบนมัสการพระอาจารย์ญา ครับผม ผมนึกถึงบุญคุณพระอาจารย์และหลวงพ่อเปิ่นเสมอครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 ต.ค. 2555, 09:07:18 »
ไปกราบขอความเมตตาจากท่านๆจะมีวัตถุมงคลแจกให้ตลอดเป็นความเมตตาต่อศิษย์ทุกคน :054: :054: :054:กราบนมัสการพระอาจารย์ อภิญญา
มา ณ ที่นี้ครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ konrukgun

• คนเถื่อน
  • ตติยะ
  • ไอทีผู้ชายสมบูรณ์แบบ
    • MSN Messenger - spk_tum@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 ต.ค. 2555, 10:36:20 »
กราบนมัสการครับหลวงพี่ (ขอให้สุขภาพหลวงพี่แข็งแรง ๆ ครับ)

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 ต.ค. 2555, 10:38:28 »
กราบนมัสการ พระอาจารย์อภิญญาครับ...  :054:  :054:  :054:

พระอาจารย์ท่านมีเมตตากับศิษย์เสมอมาครับ...

ไปวัดทีไรท่านมีวัตถุมงคลแจกให้ตลอด...
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"