ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอพระคถา ปลุกหัวใจนายขนมต้มหน่อยครับ  (อ่าน 5514 ครั้ง)

ออฟไลน์ sorrawit

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณ สำหรับทุกความคิดเห็นนะครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
อย่าไปปลุกเลยครับคาถาหัวใจนายขนมต้มรอวันไหว้ครูดีกว่าครับ(ไม่มีครับ รอผู้รู้นะครับท่าน) ของผมไม่ต้องปลุกหรอกครับใครเห็นนามสกุลผมเขาก็ถามเป็นนักมวยรึเปล่า :002:ผิดถูกให้อภัยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ต.ค. 2555, 08:23:20 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ปกติ ยันต์นายขนมต้ม วัดบางพระ ไม่ได้สักครับ

อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
 ตามนั้นครับ  วัดบางพระไม่ได้สักยันต์นายขนมต้มครับ