ผู้เขียน หัวข้อ: วานผู้รู้หน่อยครับเรื่อง เหรียญหลวงพ่อเปิ่นปี 31 ฉลองเปิดสพาน  (อ่าน 921 ครั้ง)

ออฟไลน์ putzaja11

• จตุตถะ
    • อีเมล
อยากรู้ราคา ว่า ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ แล้ว บน กุฏิใหญ่ ยังมีให้บูชา อยู่ ไหม ครับ  พอดีว่าสร้างปีเดียวกีบปีเกิดผมพอดี อยากได้มาไวบูชาครับ  :054: :054:
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด[/font]

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
เมื่อวานไปยืนดูเห็นมีหลายๆรุ่นเหมือนกันแต่รุ่นที่น้องถามพี่ไม่แน่ใจ :074:หาโอกาสไปวัดแล้วไปดูที่หน้าตู้วัตถุมงคลอาจจะเจอรุ่นที่ถูกใจหลายๆรายการก็ได้
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา