ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงตามสายไม่ได้มีทุกวันเหรอคะ  (อ่าน 932 ครั้ง)

ออฟไลน์ Enoojammai

• ประทับใจมาก
  • ทุติยะ
  • **
  • สวัสดี
อยากฟังเทศ นึกว่ามีทุกวันอ่ะค่ะ

ออฟไลน์ ทรงกลด

• ผู้อาวุโส
  • ศิษย์หลวงโด่ง.....
ตอบ: เสียงตามสายไม่ได้มีทุกวันเหรอคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พ.ย. 2555, 12:12:24 »
ยามว่างหรือมีโอกาส ก็จะฟังเรื่อยๆครับ ของดีมีประโยชน์มาก :054:
เว ทา สา กุ กุ สา ทา เว....ทา ยะ สา ตะ ตะ สา ยะ ทา...สา สา ทิ กุ กุ ทิ สา สา...กุ ตะ กุ ภู ภู กุ ตะ กุ

ออฟไลน์ aekkamol

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: เสียงตามสายไม่ได้มีทุกวันเหรอคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 พ.ย. 2555, 06:40:53 »
ถ้ามีชื่อเรื่อง ชื่อผู้บรรยายธรรม ก็ดีนะครับ ได้ฟังแล้วอยากฟังซ้ำ แต่ไม่รู้ว่าเป็นของท่านใด เผื่อว่าจะหาดาวน์โหลดได้
ถ้าไม่ยุ่งยากเกินไปนะครับ ผมนี่แย่จัง เขาหามาให้ฟังก็ดีแล้วยังจะเรื่องมากอีก :008: