ผู้เขียน หัวข้อ: บอกเล่า ข่าวดี  (อ่าน 4368 ครั้ง)

ออฟไลน์ วังหน้าผา

• ตติยะ
บอกเล่า ข่าวดี
« เมื่อ: 11 ก.ย. 2550, 09:35:44 »
ตะกรุด เกจิอาจารย์ดังจอมขลังขมังเวทย์ระดับประเทศทั่วทุกสารทิศ จัดสร้าโดย วัดดอนใหญ่ คลอง 8 ลำลูกกา ปทุมธานี
วัตถุประสงค์ตามรูปที่แนบมา ไม่มีส่วนเกียวข้องกับทางผู้สร้างครับ แค่อยากเอาข่าวมาบอกเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเท่านั้นครับอยากทราบข้อมูลเพื่มเติมก็คงต้องหากันเองนะครับผม
ปลุกเสกวันที่ 10 กันยายน 2550 ณ.วัดดอนใหญ่ คลอง 8 ลำลูกกา ปทุมธานี
เกจิอาจารย์ที่มาเข้าร่วมพิธีปลุกเสกครั้งนี้
พระอาจารย์อ๊อด วัดสายไหม หลวงพ่อเกิด วัดโพธิ์แทน
หลวงพ่อเพี้ยน วัดเกริ่นกฐิน หลวงพ่อชำนาญ วัดบางกุฎีทอง
หลวงพ่อตัด วัดชายนา หลวงพ่อเสาร์ วัดดอนหญ้านาง
หลวงพ่อจำลอง วัดเจดีย์แดง หลวงพ่อชาญ วัดบางบ่อ
หลวงพ่อมี วัดม่วงคัน หลวงพ่อเอื้อน วัดวังแดงใต้
หลวงพ่อพูน วัดบ้านแพน หลวงพ่อสุวรรณ วัดยาง
หลวงพ่อแผ้ว วัดกำแพงแสน พระอาจารย์สมพร วัดจันทาราม
พระอาจารย์กาย วัดคอลาด หลวงพ่อสมโภชน์ วัดแค

• ตติยะ
ตอบ: บอกเล่า ข่าวดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ก.ย. 2550, 09:38:46 »
รูปอาจารย์ที่ร่วมพิธีครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

• ตติยะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ก.ย. 2550, 09:39:23 »
วัตถุประสงค์ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ก.ย. 2550, 12:52:59 »
น่าสนใจมากๆขอรับ...
กระผมชอบตะกรุด..

ออฟไลน์ min

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 ก.ย. 2550, 02:34:18 »
เจตนาดีผมต้องไปเช่าแน่ครับ
ขอบคุณครับ  :100: กันหะเนหะ  :100: ศิษย์  อ.อ๊อด

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 ก.ย. 2550, 03:34:12 »
ผมชอบหลวงปู่แผ้ว ครับ ท่านเก่งมากครับ อยู่กำแพงแสน นครปฐม นี่เองไม่ไกลมาก  ;D

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ตอบ: บอกเล่า ข่าวดี มาบอก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 ก.ย. 2550, 06:11:56 »
ตะกรุดจาร ด้วยมือ หรือ เป็นตะกรุดปั๊มยันต์ ขอรับท่านสมาชิก

หลวงพ่อชำนาญ รูปเดี่ยวเสกก็เหลือเฟือ แล้วครับท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2550, 06:14:40 โดย สายัณ »

ออฟไลน์ หมาป่าพเนจร

• สัตตมะ
  • **
  • -
    • MSN Messenger - chokchai385@hotmail.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 ก.ย. 2550, 01:05:15 »
สุดยอดครับงานนี้!!!!
ทุกอย่างสิ้นสุดด้วยความตาย วุ่นวายทำไม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 ก.ย. 2550, 07:54:11 »
รวมสุดยอดเกจิ อาจารย์จริงๆครับ...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕