ผู้เขียน หัวข้อ: & & & ลงชื่อสั่งจองเหรียญหลวงปู่หิ่มหลวงปู่เปิ่น & & &  (อ่าน 6175 ครั้ง)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
สวัสดีครับ

จากกระทู้นี้ http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=28687

รูปตัวอย่างเหรียญเนื้อต่างๆ http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=28734

เพื่อนสมาชิก ที่มีความประสงค์สั่งจองเหรียญหลวงปู่หิ่มเหรียญหลวงปู่เปิ่น

ผ่านทางเว็บบอร์ด ขอให้ทำตามขั้นตอนดังนี้

1. กรุณาโอนเงินให้เรียบร้อยแล้วค่อยมากรอกรายละเอียด

ชื่อบัญชี เว็บบอร์ดวัดบางพระ  ธนาคารกสิกรไทย

เลขที่บัญชี 715-2-64280-0

2. กรอกรายละเอียดดังนี้

ชื่อและจำนวนเหรียญที่ต้องการ จำนวนเงินที่โอน วันที่และเวลาที่โอน ตามตัวอย่างดังนี้

ชื่อและนามสกุล..................................

ขอสั่งจองเหรียญ

เนื้อเงินจำนวน..............................ราคาบูชาเหรียญละ 1500 บาท หมดแล้ว

เนื้อนวะโลหะจำนวน......................ราคาบูชาเหรียญละ 1000 บาท  เหลือน้อยแล้วนะครับ

เนื้อทองแดงรมดำจำนวน................ราคาบูชาเหรียญละ  150 บาท

ค่าดำเนินการห่อหุ้มและจัดส่งแบบด่วน EMS ครั้งละ 50 บาท ต่อจำนวน 3 เหรียญ

ถ้าสั่ง 4-5-6 เหรียญ ก็เพิ่มอีก 50 บาท

วันที่โอนเงิน...............................เวลา...................................

จำนวนเงินที่โอนจะต้องรวมค่าจัดส่งด้วย....................................

กรุณาโอนเป็นเศษสตางค์เพื่อการตรวจสอบและยืนยันเช่น 1550.90 บาท

3. กำหนดรับพระได้ในวันที่ 1 มกราคม 2556 ในการจัดส่งอาจจะใช้เวลา 2-3 วัน

4. ถ้ากรอกรายละเอียดไม่ครบ เช่นไม่มีวันที่ในการโอน(ลักไก่จองก่อนโดยที่ยังไม่โอน)

สงวนสิทธิ์ในการลบกระทู้

5. ติดขัดหรือสงสัยประการใดสอบถามได้ที่หมายเลข ศูนย์ แปด ห้า 222 เจ็ด สอง สาม สอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธ.ค. 2555, 09:12:44 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ jindong59

• ปัญจมะ
นายกำธร พุทธิขจร
คณะอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
155 หมู่ 2 ถ.เลียบคลองชลประทาน ต.แม่เหียะ อ.เมือง
จ.เชียงใหม่ 50100

เนื้อทองแดงรมดำจำนวน  3 เหรียญ ราคาบูชาเหรียญละ 150 บาท รวมเป็นเงิน 450 บาท
จำนวนเงินที่โอนรวมกับค่าจัดส่งรวมเป็น 500.59 บาท
วันที่โอนเงิน 14 ธ.ค. 55 เวลา 8.10 น. ครับ

ออฟไลน์ AoF_zA

• สัตตมะ
  • **
  • เ ม ต ต า เ ป็ น ธ ร ร ม อั น ป ร ะ เ ส ริ ฐ์
    • MSN Messenger - off_1928@hotmail.com
นายจุไทย  รุจอุฬาร

182 ซอยบางแค10 แขวงบางแค เขตบางแค กรุงเทพฯ 10160 โทร.087-999-2447

เนื้อทองแดงรมดำจำนวน 2 เหรียญ ราคาบูชาเหรียญละ  150 บาท รวมเป็นเงิน 300 บาท

วันที่โอนเงิน วันเสาร์ที่ 15 ธันวาคม 2555 เวลา 13.55 น.(ตามสลิป)

จำนวนเงินที่โอนรวมค่าจัดส่ง 350.09 บาท

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2555, 10:31:15 โดย AoF_zA »

• หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
อัพเดท เนื้อเงิน หมดแล้วนะครับ

ส่วนเนื้อนวะ มีเหลืออีกประมาณ 500 เหรียญ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ธ.ค. 2555, 11:05:00 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
~นางสาวสุภาภรณ์  สุภาพ
สำนักงานเทศบาลตำบลแชะ
เลขที่ 31 หมู่ที่ 4 ถนนสุขาภิบาล 14
ตำบลแชะ
อำเภอครบุรี
จังหวัดนครราชสีมา 3 0 2 5 0

ขอสั่งจองเหรียญ... :035: :035:

เนื้อทองแดงรมดำจำนวน....10..... เหรียญเป็นเงิน.....1,500.-บาท
วันที่โอนเงิน........17 ธันวาคม 2555.........เวลา......20.16นาที..........
เลขที่อ้างอิงแจ้งส่งทางsms  0804887840
จำนวนเงินที่โอนพร้อมค่าจัดส่งเป็นเงิน.........1,650.99.- บาท

~~>ขอพระขอบคุณมากๆนะค๊ะ :054: :001: :054:

ออฟไลน์ Pomeranian

• จตุตถะ
นายกิจพล อุดมศรีสุข

365/29-31 ซอยพญานาค ถนนพญาไท แขวงถนนเพชรบุรี เขตราชเทวี กรุงเทพฯ 10400

เนื้อนวะโลหะจำนวน 1 เหรียญ ราคาบูชาเหรียญละ 1000 บาท

เนื้อทองแดงรมดำจำนวน 2 เหรียญ ราคาบูชาเหรียญละ 150 บาท รวมเป็นเงิน 300 บาท

จำนวนเงินที่โอนรวมค่าจัดส่ง 1350.99 บาท

วันที่โอนเงิน 18 ธ.ค. เวลา 20.53 น. ครับ

ออฟไลน์ ABOKEH

• จตุตถะ
K.Maliwan limlikitsakul

ธนาคารกสิกรไทย 225/4 หมู่ 4  ถนนสุขสวัสดิ์ แขวงบางปะกอก เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ 10140 โทร 02 8744764-5

เนื้อทองแดงรมดำจำนวน 2 เหรียญ ราคาบูชาเหรียญละ 150 บาท รวมเป็นเงิน 300 บาท

จำนวนเงินที่โอนรวมค่าจัดส่ง 350 บาท

วันที่โอนเงิน 19 ธ.ค.2012 เวลา 09.28 น.

ออฟไลน์ Chanachon

• ตติยะ
    • อีเมล
นาย ชนะชล จอมนงค์
ธนาคาร กรุงไทย
129 บ้านสันปูเลย ม.6 ต.แม่แตง อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่ 50150 โทร. 086-6571084

ขอสั่งจอง

เนื้อทองแดงรมดำจำนวน 2 เหรียญ ราคาบูชาเหรียญละ  150 บาท รวมเป็นเงิน 300 บาท
จำนวนเงินที่โอนรวมค่าจัดส่ง 350.00 บาท (ค่าธรรมเนียม 25.00 )
วันที่โอนเงิน วัน พุธ ที่ 19 ธันวาคม 2555 เวลา 12.06 น.

[ขอบคุณครับ]

ออฟไลน์ sompob

• ตติยะ
    • อีเมล
   ชื่อและนามสกุล....ว่าที่ร้อยโท สมภพ สันติมุนินทร์ ที่อยู่จัดส่ง1/26 wp อาร์พาทเม้น ห้อง403 ซ.พหลโยธิน63/1ถ.พหลโยธิน แขวงอนุสาวรีย เขตบางเขน กทม. 10220

เนื้อทองแดงรมดำจำนวน.......1เหรียญ.........ราคาบูชาเหรียญละ  150 บาท

าท

วันที่โอนเงิน..29/12/2555........เวลา.....11.11.07น.
   จำนวนเงินที่โอนจะต้องรวมค่าจัดส่งด้วย........201บาท.....
จากไทยพาณิชย์ สาขา เทสโก้ โลตัส หลักสี่
โทร0835973179

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธ.ค. 2555, 11:34:04 โดย sompob »

ออฟไลน์ janjanne

• ทุติยะ
  • **

ชื่อและนามสกุล.... น.ส.อุษา  สุขใส
         ที่อยู่  ข1-088/30 ถ.ไชยพันธุ์ ต.นครนายก อ.เมือง จ.นครนายก 26000  มือถือ  084-3462949

เนื้อทองแดงรมดำจำนวน...5  เหรียญ

วันที่โอนเงิน.....2 มกราคม 2556........เวลา.....13.25

จำนวนเงินที่โอน   850.09

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน วันนี้ผมได้ดำเนินการจัดส่งเหรียญที่ร่วมทำบุญให้ทุกท่านแล้วนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ม.ค. 2556, 02:29:17 โดย โองการยันนะรังสี »

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน วันนี้ผมได้ดำเนินการจัดส่งเหรียญที่ร่วมทำบุญให้ทุกท่านแล้วนะครับ

~ตื่นเต้นจังเลย....
เพราะแอบเห็นซองของตัวเองด้วยค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะค๊ะ..

:054: :001: :054:

ออฟไลน์ AoF_zA

• สัตตมะ
  • **
  • เ ม ต ต า เ ป็ น ธ ร ร ม อั น ป ร ะ เ ส ริ ฐ์
    • MSN Messenger - off_1928@hotmail.com

ได้รับเหรียญหลวงปู่หิ่ม หลวงพ่อเปิ่น เรียบร้อยแล้วครับ มีผ้ายันต์แถมมาให้ด้วย ขอบคุณท่านโองการยันนะรังสี

สวัสดีปีใหม่ครับ

ออฟไลน์ Pomeranian

• จตุตถะ

ได้รับเหรียญเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

อยากทราบรายละเอียดผ้ายันต์ที่แถมมาด้วยน่ะครับ

ได้รับเหรียญเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

อยากทราบรายละเอียดผ้ายันต์ที่แถมมาด้วยน่ะครับ

เป็นผ้ายันต์เมตตามหาเสน่ห์ ผมได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์ จึงขอส่งเป็นของขวัญปีใหม่ ครับ

เพื่อนสมาชิกที่ได้รับเหรียญแล้วช่วยแจ้งด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ม.ค. 2556, 06:38:09 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ cotton8088

• จตุตถะ
  • หมิ่นเบื้องสูง ไม่มีวันเจริญ...
    • นางพิม พิมพา แม่พิม แม่พิมพา ยันต์ เครื่องราง ของหลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร
    • อีเมล

เป็นผ้ายันต์เมตตามหาเสน่ห์ ผมได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์ จึงขอส่งเป็นของขวัญปีใหม่ ครับ

เมตตา...... :025: :025: :025:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ม.ค. 2556, 10:27:00 โดย cotton8088 »

ออฟไลน์ janjanne

• ทุติยะ
  • **
ได้รับแล้วค่ะ พร้อมผ้ายันต์สวยงามมากค่ะ

• ฉัฏฐะ
  • *
~ดิฉันได้รับเหรียญเรียบร้อยแล้วค่ะ

ขอบคุณนะค๊ะ :054: :001: :054:

และต้องขอบคุณมากๆสำหรับผ้ายันต์เมตตามหาเสน่ห์

สวยงามและแปลกตามากๆเลยค่ะ :008: :008:

ออฟไลน์ ABOKEH

• จตุตถะ
ได้รับแล้วครับ ชอบผ้ายันต์มากๆเลย ขอบคุณครับ  :054:

ออฟไลน์ jindong59

• ปัญจมะ
ได้รับเรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ payom37

• ฉัฏฐะ
  • *
สั่งตอนนี้ทันมั้ยคะ

สั่งตอนนี้ทันมั้ยคะ

ตอนนี้ไปบูชาได้รับเหรียญเลยครับ ติดต่อที่กุฏิพระอาจารย์ต้อย สอบถามหาหลวงพี่ปาดได้เลยครับ

อัพเดทข้อมูล ล่าสุด วันนี้

เนื้อเงิน หมดแล้ว

เนื้อนวะโลหะ เหลือประมาณ 100 เหรียญ

เนื้อทองแดง เหลือน้อยแล้วนะครับ

เพื่อนๆที่ยังไม่ได้ไปบูชาร่วมทำบุญ คงต้องรีบสักหน่อยเดี๋ยวช้าจะพลาดโอกาส
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ม.ค. 2556, 04:17:20 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ Miraclez

• ตติยะ
พลาดเลยวันนี้ไปวัดมาไม่ได้บูชา  :063:

ออฟไลน์ nung

• ทุติยะ
  • **
รบกวนพี่ๆครับสั่งจองเหรียญทองเเดงยังพอมีเหลือหรือเปล่าครับ -ขอบคุณครับ-

ออฟไลน์ Miraclez

• ตติยะ
ทองแดงน่าจะเหลืออยู่แต่คงต้องรีบหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
ตอนนี้เหลือเหรียญแบบไหนบ้างครับ รบกวนด้วยครับ..??
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ kenyakee

• ทุติยะ
  • **
ยังสั่งจอง
สวัสดีครับ

จากกระทู้นี้ http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=28687

รูปตัวอย่างเหรียญเนื้อต่างๆ http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=28734

เพื่อนสมาชิก ที่มีความประสงค์สั่งจองเหรียญหลวงปู่หิ่มเหรียญหลวงปู่เปิ่น

ผ่านทางเว็บบอร์ด ขอให้ทำตามขั้นตอนดังนี้

1. กรุณาโอนเงินให้เรียบร้อยแล้วค่อยมากรอกรายละเอียด

ชื่อบัญชี เว็บบอร์ดวัดบางพระ  ธนาคารกสิกรไทย

เลขที่บัญชี 715-2-64280-0

2. กรอกรายละเอียดดังนี้

ชื่อและจำนวนเหรียญที่ต้องการ จำนวนเงินที่โอน วันที่และเวลาที่โอน ตามตัวอย่างดังนี้

ชื่อและนามสกุล..................................

เนื้อเงินจำนวน..............................ราคาบูชาเหรียญละ 1500 บาท หมดแล้ว

เนื้อนวะโลหะจำนวน......................ราคาบูชาเหรียญละ 1000 บาท  เหลือน้อยแล้วนะครับ

เนื้อทองแดงรมดำจำนวน................ราคาบูชาเหรียญละ  150 บาท

ค่าดำเนินการห่อหุ้มและจัดส่งแบบด่วน EMS ครั้งละ 50 บาท ต่อจำนวน 3 เหรียญ

ถ้าสั่ง 4-5-6 เหรียญ ก็เพิ่มอีก 50 บาท

วันที่โอนเงิน...............................เวลา...................................

จำนวนเงินที่โอนจะต้องรวมค่าจัดส่งด้วย....................................

กรุณาโอนเป็นเศษสตางค์เพื่อการตรวจสอบและยืนยันเช่น 1550.90 บาท

3. กำหนดรับพระได้ในวันที่ 1 มกราคม 2556 ในการจัดส่งอาจจะใช้เวลา 2-3 วัน

4. ถ้ากรอกรายละเอียดไม่ครบ เช่นไม่มีวันที่ในการโอน(ลักไก่จองก่อนโดยที่ยังไม่โอน)

สงวนสิทธิ์ในการลบกระทู้

5. ติดขัดหรือสงสัยประการใดสอบถามได้ที่หมายเลข ศูนย์ แปด ห้า 222 เจ็ด สอง สาม สอง

ได้ไมครับ

ติดต่อที่วัดบางพระกุฏิพระอาจารย์ต้อยถามหาหลวงพี่ปาดได้เลยครับ

ออฟไลน์ mrarthit

• ปฐมะ
  • *
ยังทันอยู่ไหมครับเหรียญหมดหรือยังครับอยู่ไกลติดต่อทางไหนได้บางครับ

ออฟไลน์ Ramintra_Bangpra

• ตติยะ
  • บารมีหลวงปู่คุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ
ที่วัดผมยังเห็นอยู่ครับ กุฏิหลวงพี่ปาดครับ :027: