ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตาจาก อาจารย์หนวด อยู่คง เป็นของขวัญปีใหม่ครับ  (อ่าน 3652 ครั้ง)

ออฟไลน์ jo37

• สัตตมะ
  • **

ขอบารมีหลวงปู่เปิ่นคุ้มครองศิษย์ทุกท่านครับ :054: :054: :054:
คนเราเกิดมามีกรรมเป็นตัวกำหนด

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ สวยงามเข้มขลังมากครับ (แอบอิจฉา)  :004:

ผิดถูกประการใดขออภัยครับ
:054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ม.ค. 2556, 11:24:30 โดย boomee »
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
สวัสดีปีใหม่ครับพี่โจ้

โอโห้ ได้รับพระสมเด็จเป็นของขวัญปีใหม่เลยยินดีด้วยครับพี่

อาจารย์หนวดท่านสักยันต์สวยมากควรคู่กับตำแหน่งแชมป์โลกแถมใจดีอีกด้วย

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ  :001:สวยงามครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ลายเส้นอาจารย์หนวดดูที่ไรประทับใจทุกครั้ง....
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ Siamism

• ตติยะ
ฝีเข็มท่าน นี่ต้องยอมรับเลยครับ เนียนจริงๆเสมือนใช้เข็มไฟฟ้าเลยนะครับ  และที่สำคัญ ชอบจริงๆครับกับการสักรูปพระสมเด็จของท่าน เยี่ยมเลยครับ

ออฟไลน์ robot_thai

• จตุตถะ
  • ...คนอื่นชังเรา อย่าเขลาชังตอบ...
ขอบคุณที่นำมาให้ชม  :015: :015: :015:
ลายเสัน ฝีเข็มของอาจารย์หนวดดูก็รู้ได้เลย... :095: :095:
....ไม่ต้องบอก สวยงามมากครับ :054:
[shake]ขุนเขาแม้สูงชันก็กั้นตะวันไม่ได้[/shake]

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
สวยงามครับ...สุดยอด...ดีใจด้วยนะครับ
 :053: :053: :053: :015:
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ sitmeekru

• ปัญจมะ
พระสมเด็จ พิมพ์ใหญ่ สะด้วย ครับ พี่โจ้ งดงาม และ เข้มขลัง มากๆครับ

ออฟไลน์ Miraclez

• ตติยะ
สักสวยจริงๆครับ  :015:

ออฟไลน์ mooeuan

• ตติยะ
    • อีเมล
ดูเข้มขลังดีจริงๆครับผม

ออฟไลน์ JAWSUN

• ทุติยะ
  • **
สุดยอดครับพี่โจ้     :025: :025:

ออฟไลน์ sorawat

• ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
ยินดีด้วยครับ ส่วนผม ได้ของขวัญรับปีใหม่ เป็น ยันต์ หอมเชียง ครับ พี่ท่านคงรู้ เพราะจับให้ผมอยู่