ผู้เขียน หัวข้อ: ผมสัก 9 ยอดสักไรอีกหรอคับให้ของแรงๆหน่อย ของรูปและชื่อด้วยนะครับ  (อ่าน 2844 ครั้ง)

ออฟไลน์ offza2001

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมสัก 9 ยอดสักไรอีกหรอคับให้ของแรงๆหน่อย ของรูปและชื่อด้วยนะครับ ขอบคุณครับๆๆ :007:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ย. 2550, 04:32:21 โดย นร... »

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
ใจเย็นครับท่าน เอายันต์ครูให้ครบก่อนดีกว่า...ต่อจากนั้นค่อยว่ากันใหม่...ใจเย็นๆ ไว้พี่น้อง  15; 13;
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
การสักนั้น ก็ต้องใจเย็นๆ ค่อยๆเป็นค่อยๆไป เหมือนการขับรถ น่ะครับ รถไวไปก็ไม่ดี

จะแรงจะเร็วไปทำไม แรงไปเครื่องเสื่อมไว น้ำมันหมดเร็ว ค่อยๆ ขับค่อยๆ ขี่จะปลอดภัย ขับถึงช้าหน่อยแต่ถึงแน่นอน  ;D

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
เห็นด้วยกับโจรสลัดครับ ค่อยๆเป็นค่อยๆไปให้ได้ยันต์ครูครบก่อนนะครับ

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ คนป่า

• จตุตถะ
อยากได้แรง
เอานี่ไปเลยครับ
ยันต์แปดทิศ
ไปหาพระอาจารย์ท่านใดก็ได้

:017: :017:

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ถ้าต้องการสักแรงๆ ต้องไปขอสัก หลวงพ่อติ่ง มือท่านหนักดี แรงดี เจ็บดี