ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหล่อ รุ่นสร้างสะพาน เนื้อระฆัง ปี 2530  (อ่าน 1767 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritsadalampang

• ตติยะ
    • อีเมล
สวัสดีครับเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกท่านวันนี้โชคดีได้ครอบครอง  เหรียญหล่อ หลวงพ่อเปิ่น รุ่นสร้างสะพาน เนื้อระฆัง ปี 2530 ผมจึงนำมาแบ่งปันกันชมตามประสาคนรักวัตถุมงคลสายหลวงพ่อเปิ่นครับ

• ตติยะ
    • อีเมล
เพิ่มรูปก้นเหรียญ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับที่ได้ของดีไปบูชารักษาไว้ให้ดีๆนะครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

• ตติยะ
    • อีเมล
สวัสดีอีกครั้งครับ เพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกท่านที่ได้แวะเข้ามาพูดคุยกัน  วันนี้ผมลองถ่ายเหรีญเดิม  อีกครั้ง อยากถามความเห็นทุกๆๆท่านว่าชอบแบบการถ่ายครั้งแรก  รึว่าชอบแบบการถ่ายครั้งใหม่   ผมอยากทราบในฐานะคนที่สะสมพระเครื่องเวลายามดูรูป แต่ยังไม่เห้นองค์จริง   พวกเราชอบการถ่ายแบบครั้งที่1 รึครั้งที่2  ที่จะทำให้พิจรณาพระเครื่องได้ชัดเจนว่า พระองค์นั้นสวยไหม แท้ไหม  ผมอยากทราบความรู้สึกจากพวกเราจริงๆๆครับ  ผมถ่ายใหม่แค่ ด้านหน้าองค์พระเท่านั้นครับ  ขอบพระคุณทุกความคิดเห็นครับ