ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ หลังเสือดาบไขว้ ประสบการดีมั้ยครับ  (อ่าน 3011 ครั้ง)

ออฟไลน์ quincytus

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญหลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ หลังเสือดาบไขว้ ประสบการดีมั้ยครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ quincytus

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
หลัง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2556, 01:52:28 โดย quincytus »

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญของหลวงพ่อท่านดีทุกรุ่นครับ..
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ถ้าเป็นผมองค์ไหนที่ทันหลวงปู่เปิ่นท่านเสก ผมจะแขวนคอโดยไร้ข้อกังขาเลยครับ  .. :089: