ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ขอถามหน่อยค่ะ  (อ่าน 1421 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nuyfanny

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยากสักยันห้าแถวไม่ทราบว่าไปครั้งแรกจะได้เลยไหมค่ะ

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ใจเย็นๆก่อนครับ
ถึงเวลาแล้วจะเข้าใจ
[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
แนะนำครับ ให้บอกว่าไม่เคยสักอะไรเลย พอสักเสร็จแล้วให้ถามว่าเป็นยันต์อะไร แล้วจำไว้ครับครั้งต่อไปก็ให้บอกว่าสักยันต์นี้มาแล้ว ท่านจะได้พิจรณาว่าควรให้ยันต์อะไรเป็นยันต์ต่อไปถามไว้อีกครับ คุณNUYFANNYสักน้ำมันใช่ป่ะครับ เหตุผลเพราะว่าเป็นน้ำมันครับผม  :017:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ฝากเรื่องนี้ให้อ่านกันนะครับ

คลิ๊กที่ชื่อเรื่องเลยครับ

[เรื่องเล่าตอนดึกๆ 2]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เม.ย. 2556, 05:43:30 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ Nuyfanny

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบนะค่ะ ถามอีกหน่อยของที่ใช้สักคือ เข็ม หรือ เหล็ก หรือ อะไรค่ะ ไม่รู้จริงๆค่ะ

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
เขาเรียกว่าเข็มสัก แต่ก็ทำมาจากโลหะใหญ่ แหลมปลายครับ

ออฟไลน์ assis.aod

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกบางพระ
ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบนะค่ะ ถามอีกหน่อยของที่ใช้สักคือ เข็ม หรือ เหล็ก หรือ อะไรค่ะ ไม่รู้จริงๆค่ะ

แท่งสแตนเลสยาว ทำปลายแหลม