หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

ถึงเวลาเปลี่ยนธีมใหม่รับหน้าร้อน

(1/5) > >>

เว็บมาสเตอร์...:
หลังจากที่ใช้ธีม fatherday เกือบห้าปี

วันนี้สลัดความขี้เกียจทำธีมใหม่เย็นสบายๆตา(หรือเปล่าไม่รู้) รับหน้าร้อน...

ขอบคุณรูปจากคุณ "โคมแก้ว" ครับ...

boron:
  เย็นสบายตาดีนะครับ เข้ามาตอนแรกแอบเอะใจนิดหน่อย ทำไมสีแปลกๆ เข้าเว็บผิดหรือเปล่า  :016: :015:

Tanaphatc:
เยี่ยมครับ
Happy นะครับ

berm:
ตอนแรกนึกว่าคอมเสีย..ใจหายเลย

Ramintra_Bangpra:
เย็นสบายตาครับผมฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ๆผมเด็กใหม่ครับ  :095:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version