ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญเสื้อเกราะระบาดหนัก  (อ่าน 3214 ครั้ง)

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
เหรียญเสื้อเกราะระบาดหนัก
« เมื่อ: 11 มิ.ย. 2556, 08:08:26 »
เหรียญเสื้อเกราะของเก๊ระบาดหนัก

ตามหัวข้อเลยครับ....เดี่ยวมีเวลาจะมาบอกรายละเอียดครับ...

ช่วงนี้เดินสนามพระเห็นเยอะจริงๆ  ใครไม่แม่นอย่าซื้อนะครับ...

ราคาก็มหาโหด  ขนาดเก๊นะยังขายราคาเกินของแท้อีก

ปั่นราคากันให้แพงเป็นที่เรียบร้อย   จากนั้นก็ปล่อยของเก๊ฝีมือออกมา...บาปกรรมจริงๆ

โปรดติดตามตอนต่อไปครับ  เดี๋ยวว่างแล้วจะมาแนะนำวิธีการดูครับ

ปล. ผมเห็นคนขายบางท่านที่บอกว่าเป็นสายตรงยังโดนเลย แล้วท่านหล่ะ!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มิ.ย. 2556, 08:22:43 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญเสื้อเกราะระบาดหนัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2556, 08:42:02 »
ขอบคุณครับสำหรับคำเตือน และข้อมูล

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญเสื้อเกราะระบาดหนัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2556, 08:52:09 »
ดีทีไม่เชื่อมัน :016:ไม่งั้นโดน
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ Ramintra_Bangpra

• ตติยะ
  • บารมีหลวงปู่คุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2556, 09:52:27 »
ขอบคุณครับพี่ นักรบอาทมาต ที่มาเตือน จากใจจริงครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2556, 12:52:19 »
เหรียญเสื้อเกราะของเก๊ระบาดหนัก

ตามหัวข้อเลยครับ....เดี่ยวมีเวลาจะมาบอกรายละเอียดครับ...

ช่วงนี้เดินสนามพระเห็นเยอะจริงๆ  ใครไม่แม่นอย่าซื้อนะครับ...

ราคาก็มหาโหด  ขนาดเก๊นะยังขายราคาเกินของแท้อีก

ปั่นราคากันให้แพงเป็นที่เรียบร้อย   จากนั้นก็ปล่อยของเก๊ฝีมือออกมา...บาปกรรมจริงๆ

โปรดติดตามตอนต่อไปครับ  เดี๋ยวว่างแล้วจะมาแนะนำวิธีการดูครับ

ปล. ผมเห็นคนขายบางท่านที่บอกว่าเป็นสายตรงยังโดนเลย แล้วท่านหล่ะ!

ขอบคุณครับท่านนักรบอาทมาต

:054:ขออนุญาตินะครับ ท่าน นักรบอาทมาต :054:

พอดีผมเห็นกระทู้แล้ว ผมเลยขอนำภาพมาให้ได้ชมกันครับ พอดีผมรวบรวมจากเว็บประมูลเว็บหนึ่ง ขออนุญาตท่านเจ้าของพระด้วยนะครับ (ศิษย์หลวงพ่อทั้งนั้นครับ) ผมเอาลงในเฟสไปแล้วนะครับ เลยขอมาลงในเว็บวัดอีกครั้ง เป็นเนื้อเงินทั้งหมด

"องค์ที่เลี่ยมทองตำ ทองคำแท้นะครับ เนื้อเหรียญก็เป็นเงินแท้ แต่เหรียญหลวงพ่อไม่แท้"

ปล.ผมได้ข่าวว่าทองคำก็มีนะครับ ปกใบมะขามเนื้อเงินปี 30 ก็มีแล้วนะครับ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2556, 01:09:31 »
ขอบคุณ พี่ คนรักษ์พระ หรือ พี่เจมส์ ถ้าผมจำไม่ผิด

ตามรูปที่พี่ คนรักษ์พระ  เอามาลงใช่เลยครับที่บอกว่าเก๊ ผมยืนยันอีกเสียงครับ

บล็อคนี้เลยครับที่ ระบาดมากๆ อยู่ในขณะนี้

เดี๋ยวผมมีเวลาจะมาลงรายละเอียดการดูให้อีกครั้งนึงครับ....

รับรองคราวนี้พี่น้องเราจะได้ไม่เป็นเหยื่อ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มิ.ย. 2556, 01:12:47 โดย นักรบอาทมาต »

• ตติยะ
  • บารมีหลวงปู่คุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2556, 02:12:42 »
เหรียญสวยมากๆเลยครับพี่อยากได้มากครับแต่ราคาคงจะสูงน่าดูผมไม่มีเหรียญทีทันหลวงพ่อเลยซักกะเหรีญยอะครับ

ผิดถูกประการใดขออภัยด้วยครับ  :075:

ออฟไลน์ CHARATORN

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2556, 03:50:30 »
ขอบคุณครับพี่ๆๆๆที่ช่วยเตือน
ผมยิ่งดูพระไม่ค่อยเก่งอยู่  แต่อาศัยชอบมากๆครับ
ผมจะคอยเช่ากับผู้ที่ไว้ใจได้และน่าเชื่อถือซะส่วนใหญ่อ่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มิ.ย. 2556, 03:51:47 โดย CHARATORN »

ออฟไลน์ OMG333

• ตติยะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2556, 06:19:46 »
ขอบคุณพี่ๆที่เข้ามาเตือนมากครับ กำลังจะหารุ่นนี้มาขึ้นขออยู่พอดี ผมเห็นแต่รุ่น19 เก๊ตำหนิครบเหมือนมากๆแต่ผิวกับขอบเหรียญมันทะแม่งๆเกือบไป

ออฟไลน์ backcat

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2556, 07:19:14 »
รอชมครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ aoun43

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 มิ.ย. 2556, 12:19:02 »
บอกวิธีดูทีครับ   อยากรู้ครับ เผื่อมีตัง  จะได้ไม่โดน

ออฟไลน์ satis

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 มิ.ย. 2556, 12:37:07 »
ขอบพระคุณอย่างสูงครับเป็นอีกเหรียญที่ผมอยากได้แต่ไม่กล้าเช่าครับ

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 มิ.ย. 2556, 06:25:19 »
ผมมีอยู่หลายสิบเหรียญเลยเดี๋ยวดูก่อนมีเก๊เปล่า ขอบคุณที่นำมาเตือนกันนะครับ :005: :016: :015:

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12 มิ.ย. 2556, 10:04:59 »
ขอบคุณพี่น้องที่มาให้ข้อมูลครับ
ช่วยได้เยอะเลย

• ตติยะ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 มิ.ย. 2556, 04:17:47 »
-

ช่วงนี้เดินสนามพระเห็นเยอะจริงๆ  ใครไม่แม่นอย่าซื้อนะครับ...

ราคาก็มหาโหด  ขนาดเก๊นะยังขายราคาเกินของแท้อีก

ปั่นราคากันให้แพงเป็นที่เรียบร้อย   จากนั้นก็ปล่อยของเก๊ฝีมือออกมา...บาปกรรมจริงๆ

โปรดติดตามตอนต่อไปครับ  เดี๋ยวว่างแล้วจะมาแนะนำวิธีการดูครับ

ขอบคุณมากๆครับพี่สำหรับข้อมูลดีดี  :015: