ผู้เขียน หัวข้อ: นำภาพเก่าที่สักปีที่แล้วมาให้ชมเป็นการบูชาครูบาอาจารย์ครับ  (อ่าน 2638 ครั้ง)

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
หลวงพี่ต้อยเมตตาครับ

หลวงพี่ญาครับ

กราบขอบพระคุณพระอาจารย์ทั้งสองท่านอีกครั้งครับ  :054: :054: :054:
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ Eco1200

• ตติยะ
รูปบนเรียกยันต์อะไรครับ พร้อมความหมายคือผมได้รับความเมตตาจาก หลวงพี่ต้อยเหมือนกันครับ ขออนุญาตอยากทราบข่าวอาการหลวงพี่ต้อยจังเลยครับได้ข่าวหลวงพี่ต้อย อยู่โรงพยาบาล ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ วายุละภะ

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - palm_wayulapa@hotmail.com
    • อีเมล
ดำดื้อแดงเก้นะครับ ผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยนะครับ
ความอดทนคือความเพียรเป็นตบะอย่างยิ่ง

ออฟไลน์ nongaom

• ตติยะ
  • ตามนั้น
    • อีเมล
ดำดื้อ .... ส่วนข้างๆซ้ายขวา เป็นนะอุตรัง ครับ
คนโง่เอาใจไว้ที่ปาก คนฉลาดเอาปากไว้ที่ใจ

ออฟไลน์ Eco1200

• ตติยะ