ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเกี่ยวกับวัตถุมงคล หลวงพ่อแม้น วัดหน้าต่างนอก  (อ่าน 11666 ครั้ง)

ออฟไลน์ เต้

• สัตตมะ
  • **
  • บารมีหลวงปู่ไปล่ วัดกำแพง
วันอาทิตยืที่ผ่านมา ผมได้ไปกราบหลวงพ่อแม้นมา ได้เช่าตระกรุดเดือนเก้า กับ เสือเดิอนเก้า แล้วเข้าไปการบเท้าหลวงพ่อแม้น ท่านเมตตาเสกให้อีกทีแล้วท่านรดน้ำมนตร์ให้
แถมให้สายสิญย์ผูกข้อมืออีก1เส้น อยากทราบว่าของท่านดีทางไหน แล้วท่านเก่งทางได้ ของข้อมลูด้วยนะคับ  ด้วยความเคารพ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ข้อมูลเบื้องต้น คร๊าบ? พอจะช่วย ขยายความได้ไหม ?? ;D ;D ;D

ที่มาจาก หนังสือ นะโม ฉบับที่ 861 หน้า 1 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2550, 12:13:49 โดย ~♣~เจ้าลิงจ๋อ~♣~ »

ออฟไลน์ เต้

• สัตตมะ
  • **
  • บารมีหลวงปู่ไปล่ วัดกำแพง
ขอบคุณคับแล้วมีข้อมูลไรอีกขอด้วยนะคับ เพราะสานนี้ไม่ค่อยรู้เท่าไหร่คับ

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
พระครูสมบูรณ์จริยธรรม (หลวงพ่อแม้น อาจารสัมปันโน) สายวิชาพุทธาคมหลวงพ่อจง พทธสโร วัดหน้าต่างนอก ท่านมีดีอย่างไร ใครไม่เคยนมัสการลองไปดูครับผม

www.watprasong.pantown.com มิตรภาพเกิดขึ้นใด้เสมอ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
เห็นคนที่วัดบอกว่าเสือของท่านขลังมากครับ ดีทางด้านคงกระพันมากๆครับ
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ
เท่าที่ทราบประวัติของหลวงพ่อแม้น ท่านเกิดวันอังคาร ปีขาล  ทำให้ท่านเสกเสือได้ขลังมาก