ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามครับ เหรียญ ปี 2519 เหรียญนี้แท้ใหมครับ  (อ่าน 1165 ครั้ง)

ออฟไลน์ westernman

• ปฐมะ
  • *
รบกวนถามครับ เหรียญ ปี 2519 เหรียญนี้แท้ใหมครับ

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
ขออนุญาติลงรูปให้นะครับ

ส่วนตัวผมว่าไม่ดีนะครับ เหรียญดูบวมๆครับเหมือนพระถอดพิมพ์มาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ค. 2556, 04:41:19 โดย tiger3000 »

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
 :058:ของเทียมครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไม่ผ่านครับผม เป็นกำลังใจให้สู้

ออฟไลน์ pamza2000

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่วอยู่ทีตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
ไม่ชอบครับ สู้ ๆ สักวันต้องเจอแน่ๆครับ
นะโมพุทธายะ