ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์หนวดเมตตาสักให้พี่ชายแต่ไม่ทราบว่าเป็นยันต์อะไร  (อ่าน 2066 ครั้ง)

ออฟไลน์ pednoilynam

• ตติยะ
    • อีเมล
พี่ชายไปสักมาเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา หันหลังให้อาจารย์อย่างเดียว พอเสร็จก็ไม่ได้ถามว่าเป็นยันต์อะไร
ส่วนตัวเราอยากรู้เลยขอมาถามพี่ๆในนี้นะค่ะ อยากทราบว่าพุทธคุณด้านใดด้วยค่ะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ไม่แน่ใจว่าใช่2ยอดหรือเปล่า(รอผู้รู้มาฟันทิ้งอีกที)
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ noom3435

• ตติยะ
  • หนุ่ม ลาดยาว
 :058: :058: :058:นั้นนะซิยันอะไรใครรู้ตอบหน่อยจ้า

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ยันต์นี้ผมก้มีครับไม่รู้ชื่อว่าอะไรเหมือนกัน แต่ที่แน่ๆ น่าจะเป็นทางเมตตาครับมีครับว่านะชาลิติ หัวใจพระสิวลีด้วยครับ รอผู้รู้มาตอบว่าชื่อยันต์อะไรอีกทีนะครับรอฟังด้วยคนแต่ทุกยันต์ ดีหมดครับ :002: :002: :052: :052: :086:

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
นะพระฉิมพลี

ใช้ทางเมตตา และโภคทรัพย์