ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูให้หน่อยครับ บูชา หลวงพ่อเปิ่น ๔๙  (อ่าน 1565 ครั้ง)

ออฟไลน์ tong_fifa

• จตุตถะ
    • อีเมล
ได้มาใหม่ไม่รู้ว่าแท้หรือเปล่าครับ ขอให้ท่านผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ weery6599

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - weerapon_2530@hotmail.com
    • อีเมล
ผมก็มีเนื้อเงินเหมือนกัน  แต่พอไปถามคนที่รู้จักในวัดบางพระเขาบอกว่า รุ่นนี้ไม่มีเนื้อเงิน เขาบอกให้ลองไปถามที่กุฎิใหญ่ดู

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ไม่ค่อยดีครับ ผิดถูกอภัยด้วยครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
 ทองเก๊

เงินเก๊

เหรียญเก๊

แต่เก็บไว้ไม่เสียหายครับ  เพราะมีรูปหลวงพ่อเปิ่นที่เรานับถืออยู่
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
เก๊ท่าพระจันทร์ 60 บาท

ออฟไลน์ tong_fifa

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับ :054:

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
เห็นมีเยอะเลยครับเหรียญแบบนี้ต้องพิจารณาเป็นพิเศษหน่อยครับ(เพราะศิษย์หลวงพ่อมีเยอะพวกเลยขยันทำปลอม)
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ของเก๊ตั้งแต่ยังไม่ได้เห็นด้านหลังเลยครับ หาพระแท้ติดตัว มีพุทธคุณคุ้มครอง ดีกว่าพกพาของปลอมครับ หามีพุทธคุณใดๆช่วยได้เวลาคับขัน ผ่อนหนักเป็นเบาครับ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
เก๊ท่าพระจันทร์ 60 บาท

ชัดเจน....ครับ