ผู้เขียน หัวข้อ: ลายสักยันต์ของวัดบางพระมีแบบไหนบ้าง  (อ่าน 1754 ครั้ง)

ออฟไลน์ pitsanupong

• ตติยะ
    • MSN Messenger - pitsanupong1101@gmail.com
    • อีเมล
ตอนนี้สัก 29ยอดมาแล้ว ต่อไปควรสักอะไรดีครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ต่อไปนั่งหันหลังอย่างเดียวเดี๋ยวหลวงพี่หรืออาจารย์จะเมตตาให้เองครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ ping816

• ศิษย์ดี ต้อง มีครู
  • ตติยะ
    • อีเมล
ต่อไปนั่งหันหลังอย่างเดียวเดี๋ยวหลวงพี่หรืออาจารย์จะเมตตาให้เองครับ

เห็นด้วยคับผม

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ที่วัดมีลายยันต์เยอะแยะครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ pitsanupong

• ตติยะ
    • MSN Messenger - pitsanupong1101@gmail.com
    • อีเมล
วันจันทร์หลวงพี่ท่านวา่งป่าวครับ