ผู้เขียน หัวข้อ: 2รุ่นนี้มีประสบการณ์กับทหารในสามจังหวัดมากมาย  (อ่าน 1882 ครั้ง)

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล

บอกเล่าสู่กันฟังครับ2รุ่นนี้ในพื้นที่สามจังหวัดที่ผมออกปฏิบัติงาน ประสบการณ์แก่ผู้ครอบครองมีมากมายให้เห็นอย่างเหตุปะทะที่อำเภอรือเสาะทหารชุดคุ้มครองครู ปะทะโจรใต้ทหารคนนั้นถูกอาก้ายิงถึง7นัดแต่ยังยืนหยัดอยู่ได้ ข่าวนี้ไม่เปิดเผยทางสื่อใดๆเนื่องจากมีการวิสามัญโจรดับไปถึง5ศพ

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
บารมีหลวงพ่อคุ้มครองครับ

ออฟไลน์ chokchai_Ubon

• ตติยะ
สาธุครับ  :054:

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
เป็นกำลังใจให้เจ้าหน้าที่ทหาร ตำรวจทุกๆนายที่นั่นครับ

ขอบารมีหลวงปู่คุ้มครอง

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
สาธุ… ศรัทธามีบารมีเกิดครับ :016: :015:

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ใครมีประสพการณ์ดีๆนำมาเผยแพร่ให้เป็นวิทยาทานก็ดีนะครับและขอให้ทหารหาญที่3จังหวัดชายแดนปลอดภัยกันทุกท่านขอบารมีหลวงปู่คุ้มครองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ส.ค. 2556, 10:56:28 โดย berm »
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
บารมีหลวงพ่อเปิ่น ท่านคุ้มครองครับ ทหารไทยทำหน้าที่รักษาความสงบสุขของบ้านเมือง พระคุ้มครอง แคล้วคลาดครับ สาธุ......

ออฟไลน์ satis

• จตุตถะ
หลวงปู่คุ้มครองครับขอบคุณทหารตามชายแดนและ3จังหวัดภาคใต้ด้วยครับ