ผู้เขียน หัวข้อ: พระผงเพิ่งได้มาใหม่ รบกวนช่วยพิจารณาด้วยครับ  (อ่าน 1328 ครั้ง)

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
เพิ่งได้มาใหม่ครับ
ด้านหน้าครับ

และด้านหลัง

รบกวนด้วยครับ และรุ่นนี้ชื่อรุ่นอะไรครับ และสร้างปีใด

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ชอบครับ  นั่งเสือรุ่นแรก ปี 2534
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ sakorn

• ตติยะ
    • อีเมล
แท้ชัว

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
 :016:o.k.ตามนั้น
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ ployQ

• อัฏฐมะ
ชอบมากคะ ที่บ้านก็มีรุ่นนี้
ความสงบ