ผู้เขียน หัวข้อ: เเม่นางพิมพา วัดท้องไทร ที่ผมนับถือ ครับ  (อ่าน 1962 ครั้ง)

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ขออนุญาติ ADMIN โพสต์รูปเครื่องราง เเม่พิมพา วัดท้องไทรครับ ไม่ได้มีเจตนาเพื่อซื้อขายใดๆๆทั้งสิ้นครับ เเละกระผมไม่มีจำหน่ายครับ

เพื่อเป็นวิทยาทานเเละการเเลกเปลี่ยนความคิดเห็นครับ สามารถติชมได้เต็มที่ครับ .

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
   เห็นลายถักแบบนี้แล้วนึกถึงพี่เล้งจังครับ
ขอแสดงความนับถือ
  Gearmour

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ตาคมมากๆๆครับ ท่านปลัด ขอเเสดงควมนับถือครับ