ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามพี่ๆศิษฐ์วัดบางพระทุกท่านครับ  (อ่าน 1081 ครั้ง)

ออฟไลน์ MIXER99

• ทุติยะ
  • **
คือส่วนตัวผมเคยสัก(น้ำมัน)กับหลวงพี่นันมาแล้วก่อนหน้านี้ครับ แล้วหายไปไม่ได้มาที่วัดนานเลยครับเนื่องจากติดเรียนเลยไม่มีเวลามาเลยครับ พอทีนี้ผมได้คิดไตร่ตรองดีแล้วครับว่าอยากสัก(หมึก)เพื่อสืบสานศิลปะวัฒนธรรม ประเพณีไทยและตำหรับวัดบางพระครับ ทีนี้ผมคิดว่าอยากจะไปสักกับ อ.หนวดครับ เลยมีคำถามมาถามพี่ๆศิษฐ์วัดบางพระหน่อยครับ...

1.เสาร์-อาทิตย์ อาจารย์หนวดท่านยังมาสักที่ กุฏิพระอาจารย์ต้อยอยู่ไหมครับ?
2.อาจารย์หนวดท่านจะสักให้ตามตำหรับ วัดบางพระเลยใช่ไหมครับ?(โดยที่ผมไม่ขอเลยครับ)

ปล.ด้วยความเคารพ ผิดถูกประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ Ramintra_Bangpra

• ตติยะ
  • บารมีหลวงปู่คุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ
ใช่ครับ อาจารย์หนวดสักยันต์ เสาร์ อาทิตย์ จันทร์ ครับ

ผิดถูกประการใดขออภัยครับผม

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
เข้าใจถูกต้องตามนั้นครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ MIXER99

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณมากครับ