ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อเปิ่น ปี 29 และพระผงรุ่นสร้างระฆังใหญ่ ปี 43  (อ่าน 3740 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnson

• ทุติยะ
  • **
พี่ๆ ช่วยดูเหรียญหลวงพ่อเปิ่น ปี 29 และพระผงรุ่นสร้างระฆังใหญ่ ปี 43 ไม่ทราบว่าแท้หรือไม่ และเป็นรุ่นที่ทันหลวงพ่อท่านปลุกเสกหรือไม่ รบกวนพี่ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ  :054:

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
แท้ และทันทั้งคู่เลยครับ
เหรียญปีลึกๆแบบนี้ หายากแล้วครับ
ยินดีด้วยครับ   

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
สวย...แท้แน่นอน
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ johnson

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านมากครับ  :053:

ออฟไลน์ atthawit

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
 :001: :002: :004: ชอบครับ 2 องค์เลย