ผู้เขียน หัวข้อ: แหวนหนุ​มานที่วัดยังพอมีให้บูชาหรือเปล่าครับผม  (อ่าน 1272 ครั้ง)

ออฟไลน์ Poka

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
สวัสดี​ครับ​พี่​ๆ ผม​ขอ​รบกวน​ถาม​เรื่อง​แหวน​หนุมานนิดนึงนะครับ ว่าปัจจุบัน​ยัง​พอ​มี​ให้​บูชาหรือไม่ครับ แล้ว​ค่าบูชาประมาณ​เท่าไหร่​ครับ​
ขอบคุณ​มากๆครับ

ปล.หากผมตั้งกระทู้​ผิด​หมวด​ขออภัย​ด้วย​นะ​ครับผม​

ออฟไลน์ pamza2000

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่วอยู่ทีตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
มีครับ บนกุฏิใหญ่เลยครับ ราคาน่าจะประมาน100ครับ
นะโมพุทธายะ

ออฟไลน์ jirat_ta

• ตติยะ
    • อีเมล
ยังมีมากครับ บูชา 100 ครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
มีครับ..วงละ 80 บาท
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา