หมวด มิตรไมตรี > รวมสมาชิก (มิตรไมตรี)

สมาชิกใหม่รายงานตัวได้ที่นี่...

<< < (2/30) > >>

hangman69:
สวัสดีทุกท่านครับ
ผม จรัสพงษ์  (โจ)
ยินดีท่รู้จักครับเจอกันก็ทักทายกันได้นะครับ แต่อย่าทักดังนะครับผมเป็นคนขี้ตกใจ

achita:
สวัดดีครับ

tum72:
สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาววัดบางพระทุกท่าน

...ชื่อ ตั้ม ครับ ยินดีที่ได้รู้จักกันครับ...
...ขอบารมีพระเดชพระคุณหลวงปู่หิ่มและหลวงพ่อเปิ่นและพระอาจารย์ทุกๆท่าน คุ้มครองพี่น้องชาววัดบางพระทุกท่านครับ...

gimfung:
สวัสดีครับ ผมชื่อ ฟุ้งครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ :090: :090:

prathomsak:
สวัสดีครับ ผม ปฐมศักดิ์ ผลิเจริญสุข  ป๋อง  ครับ
บ้านอยู่ เมืองนครปฐมครับ ห่างจากวัดประมาณ 22 กิโล

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version