ผู้เขียน หัวข้อ: ถามข้อสงสัยการสักยันต์  (อ่าน 1103 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nasadol

• ปฐมะ
  • *
ถามข้อสงสัยการสักยันต์
« เมื่อ: 03 ต.ค. 2562, 03:27:32 »
ขอประธานอภัยแบบสุดๆจริงๆครับที่จะมาตั้งคำถามอะไรแบบนี้แต่เพื่อรู้ไว้ดีกว่าแก้เลยอยากมาสอบถามครับ
ขออนุญาตแอดมินกลุ่มด้วยครับ(หากผิดประการใดลบรึว่ากล่าวได้ครับ)

คือตอนนี้ในหัวผมคิดว่าอยากสักยันต์(น้ำมัน) ท้าวเวสสุวรรณ,ครุฑ,ช้างสามเศียร

ประเด็นคือผมไม่สามารถออรัลเซ็กให้แฟนรึให้แฟนขึ้นคร่อมเวลามีเพศสัมพันธ์ได้แล้วใช่ไหมครับและอาบน้ำด้วยกันก็ไม่ได้ใช่ไหมครับ
(หรือทำไปแล้วมีผลกระทบอะไรไหมครับ)

#ขอโทษที่ถามเรื่องแบบนี้ครับแต่อยากรู้จริงๆ
#ขออนุญาตครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2562, 03:40:42 โดย Nasadol »

ออฟไลน์ DOR 2/40

• กายพร้อม ใจพร้อม
  • ปัญจมะ
  • ทุกสิ่งอยู่ที่......ใจ
ตอบ: ถามข้อสงสัยการสักยันต์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 ต.ค. 2562, 01:39:41 »
ขออนุญาติตอบเท่าที่ผมสามารถตอบได้นะครับ อันไหนไม่ชัวร์ ไม่แน่ใจ ผมขอผ่านเลยนะครับ ไม่อยากให้ไขว้เขว

ขอแยกตอบ 2 ประเด็นครับ

ประเด็นที่ 1   :     การสักน้ำมันถ้าจะสักที่วัดบางพระ ไม่สามารถเลือกยันต์ได้นะครับ ยกพาน ถึงคิว ถอดเสื้อ หันหลัง ( โดยสามารถบอกพระ
                       อาจารย์ที่จะสักได้แค่ว่า สักน้ำมันหรือหมึก )  แต่ถ้าท่านจะสักที่อื่นอันนี้ไม่ทราบครับ

ประเด็นที่ 2   :    ถ้าเป็นการอาบน้ำกับแฟน โดยส่วนตัว ไม่น่าเป็นอะไรนะครับ .....
                      แต่ถ้าให้แฟนขึ้นคร่อม หรือ ใช้ลิ้นกับแฟน ข้อนี้ โดยส่วนตัวผมถือ...  แต่กับท่านอื่นผมไม่ทราบ
                      อันนี้อยู่ที่ตัวบุคคลครับ อันไหนเหมาะอันไหนควร ทำได้มันก็ดีครับ เรารู้อยู่แก่ใจเรา

ทุกคำตอบ ผมใช้ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2562, 01:43:09 โดย DOR 2/40 »
รักจะเดินทางนี้....อย่าเลือก (เรื่อง) มาก
[/i][/i]