หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

ลายสักยันต์และพุทธคุณ

(1/2) > >>

จอร์จ บูรพา:
หวัดดีคับพี่ ผมเป็นอีกคนหนึ่งที่ชอบการสักยันต์มากๆ แต่ผมยังไม่มีโอกาศได้ไปสักนะครับ ผมอยากไห้พี่ นำลายสัก พุทธคุณและค่าครูของแต่ละรูป  มาแสดงให้ผู้ที่มีจะไปสักได้พิจารณากันนะครับ

8:
 ;) ;) ;) ;) ;)

8:
:)
 ขอบคุณเวบ  ท่านเดียวครับ ผมไม่ได้ทำอะไรเลยครับ อิอิ

เว็บมาสเตอร์...:
ไม่เป็นไรครับ สบายมาก ขอเพียงแค่เป็นกำลังใจให้ ก็เพียงพอแล้วครับ
 ;D  ;D  ;D

สุริยะ:
กุมารป่ะคับที่ยกแขน 2 ข้าง ไม่รู้อ่ะคับช่วยบอกด้วย ขอบคุณคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version