ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องยันต์ครับ  (อ่าน 1664 ครั้ง)

ออฟไลน์ santa

• สัตตมะ
  • **
  • นกน้อยคลาสสิค
ถามเรื่องยันต์ครับ
« เมื่อ: 05 ม.ค. 2551, 06:28:33 »
ยันต์ทั้ง 3 นี้คือยันต์อะไรบ้างครับ มีคุณทางไหนบ้างครับ ช่วยตอบผมทีครับ :058:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: ถามเรื่องยันต์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ม.ค. 2551, 07:18:08 »
==จิ้งจก น่าจะไปทางเมตตา

==ยันต์   เมตตา แคล้วคลาด

==ลิงลม  กำลัง ว่องไป

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ม.ค. 2551, 07:33:07 »
ยันต์ที่ 2 นี่น่าจะเป็นปิดตามหาอุดนะครับ..น่าจะดีทางคงกระพัน....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ม.ค. 2551, 10:15:01 »
1. จิ้งจก -  ดีทางเมตตาแคล้วคลาด คร้าบ
2. พระปิดตา - ดีทางคงกะพัน แคล้วคลาด
3. ลิง - ดีทางคงกะพัน แคล้วคลาด เช่นกานค้าบ