ผู้เขียน หัวข้อ: หลากสไตล์หลายอารมณ์ เชิญชมกันได้เลยนะครับ  (อ่าน 4558 ครั้ง)

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
โปรดใช้วิจารณญาณในการชม

อาจารย์เราหุ่นเฟิร์มไม่เบาเลยครับ เปอร์เฟกสุดๆ

พี่ท่านนี้ตั้งสมาธินานทีเดียวครับแต่ยังไม่ทันลุก เพื่อนก็ดันมาปลุกเสียก่อน

ส่วนท่านนี้แหวกมาแต่ไกลครับ

ส่วนพี่คนนี้เสียงคำรามกังวาลมากครับเล่นเอาตากล้องต้องสะดุ้งหันไปมอง

ส่วนพี่ท่านนี้ มาแบบใจเย็นไม่บู่มบ่าม
น้องชายท่านนี้ กว่าจะตื่นจากพวังค์ เล่นเอาการ์ดของเราหอบเหมือนกันเห็นตัวเล็กแบบนี้

แต่ที่ผมชอบมากที่สุดคือท่านนี้ พ่อแก่ครับสมบรูณ์แบบไปทุกอย่าง

ส่วนท่านนี้อำนาจทะลุทะลวงใช้ได้ครับ

ศรัทธานำพามาถึงซึ่งพละกำลัง
พบกันใหม่ช่วงหน้านะคร๊าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2551, 09:56:10 โดย หอมเชียง »
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
เอาอีกๆๆๆๆ  งิๆๆๆ   ;D

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
รอติดตามชมอยู่นะครับท่าน :-*

ออฟไลน์ บูรพาไร้พ่าย

• ตติยะ
  • หมื่นปีมีข้าคนเดียว

อาจารย์อ๊อด เท่ห์คับผม

อิอิ

บูรพาไร้พ่าย ..... หมื่นปีมีข้าคนเดียว

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
มาต่อกันเลยนะคร๊าบเอาแบบนอนสต๊อป ไม่มีซาวแทร็ก ให้นึกอารมณ์กันเองดีกว่าเนอะ........
.....

.....

.....

.....

.....

.....

.....

.....

อันนี้ไม่ไช่ของขึ้นนะครับ " จะเป็นลม " เลยถูกหิ้วปีกไปปฐมพยาบาล[/size

.....

.....

.....

.....

หวังว่าเพื่อนๆคงจะชอบหลากสไตล์หลายอารมณ์ ช่วงต่อไปจะเปนอีกอารณ์นึงคอยติดตามนะคร๊าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2551, 11:05:32 โดย หอมเชียง »

• สัตตมะ
  • **
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ปูเสื่อรอชมคับ เด๋วผมเอารูปไปลงหมุ่บ้านผมด้วยนะ  ขอนะคับพี่หอมเชียง งิ งิ.. ;D

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
เรื่อยๆเลยครับ รอชมกันอยู่นะครับ จัดไปครับท่านหอมเชียง :-*

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ขอแทรกอารมณ์ใน " สนามสิญจ์ " อีกนิดนะครับชุดเก็บตก

.....

.....

.....

.....

รูปนี้เป็นอีกภาพนึงที่ผมชอบอารมณ์ของเค้ามากเลยครับเพื่อนๆเห็นเป็นเช่นไร

.....

.....

กระทู้ต่อไป เราไปดูอารมณ์ " หิว " กันซักหน่อยดีกว่า :106:

• สัตตมะ
  • **
มาเร็วๆๆๆๆ  ง่วงนอนแย๊ว :010:

• ...
จริงใจไม่ลอกอ เด็ดๆทั้งนั้นเลยครับ ?ตามดูอยู่นะครับ ง่วงเหมือนกัน :010:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณช่างภาพฝีมือเยี่ยมจ้า ฝากใหญ่ไปนิสโหลดช้า  ;D

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอขอบคุณมากครับที่ได้นำภาพสวยๆมาให้ชมกัน ปี52นำภาพมาให้ชมอีกนะค๊าบ ;D ;D :D ;D ;D

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
ผมไม่ได้ไปปีนี้ เสียดายสุดด
ใครบันทึกภาพเป็นวีดีโอซีดีบ้า
งกรุณาติดต่อกลับทีนะครับ :-*
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา