ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ  (อ่าน 2146 ครั้ง)

ออฟไลน์ seata

• สัตตมะ
  • **
  • ..seatar..
สอบถามครับ
« เมื่อ: 24 มี.ค. 2551, 02:45:56 »
เสียงหลวงปู่เปิ่นที่เปิดในพิธี ทางเวบมีให้โหลดมั้งมั้ยครับ..ได้ยินไม่ชัดเพราะพอเสียงหลวงปู่ดังขึ้นมาลูกศิษย์ขึ้นเลยกลบเสียงหมดเลย....อยากได้มากเลยครับ

เอาเสียงหลวงปู่ตอนให้พรกับลูกศิษย์ไปฟังก่อนแล้วกันครับ จะได้มีกำลังใจสู้ชีวิต

http://www.zidoupload.com/f-LUBkVjuh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เม.ย. 2551, 04:39:04 โดย โองการยันนะรังสี »
หากลดบางอย่างให้น้อยลง แล้วจะได้บางสิ่งมากขึ้น

ออฟไลน์ PYT

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - thaisaard@yahoo.com
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มี.ค. 2551, 07:17:51 »
อยากได้เช่านกันครับ ใครมีบ้างน้าาาา
... อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะ มหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม ...

... นะโมโพธิสัตโต อาคันติมายะ อิติภะคะวา ...

... นะโม พรหมปัญโญ ...

ออฟไลน์ be_ning

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 เม.ย. 2551, 12:14:08 »
น่าจะเป็นเสียงใน VCD ประวัติของหลวงปู่นะฮับ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 เม.ย. 2551, 04:40:25 »
อัพให้แล้วนะครับอยู่ที่กระทู้แรกสุดเลย

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 เม.ย. 2551, 11:56:24 »
ไฟล์หายไปแล้วครับท่าน